Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
@whitehat . Hôm nọ nói chuyện kg được pim pím là cũng đùa với câc thày thôi, chứ kg ức chế gì cả
vì pim pím mà kg tự xem GD trên bảng, là kg bao giờ theo
túm lại đùa cho room vui vẻ chứ mèo hiền hoà lắm, kg giận ai bao giờ hết.:115:
Mèo đánh chứng lâu rồi nên bỏ thói quen xấu.
mỗi năm nhìn ngắm độ 50 mã, mua bán độ 10 mã, đảm bảo 5 năm thuộc tất các mã chủ chốt (mã nào không đủ hấp dẫn để ngắm thì chắc không phải là chủ chốt :115:), nằm lòng từ cái hố của thị trường....
Anh Cá nói chuẩn ạ.Thực ra nếu kg bị chi phối bởi công việc hay có ông chồng đại gia chắc em cũng nghiên cứu tự mình xây dựng system riêng.
một này ngoài vài lúc nhìn bảng trong giờ GD thì em chỉ có thể dành khoảng hơn30 ph vào buổi tối nhìn qua chart . Vì vậy em kg thể tự mình scan xem cp nào đáng chú ý. Nên em khắc phục thói quen xấu đó bằng cách theo dõi 1 ít trước khi quyết định mua bán.
Ngoài một số mã em đã quen và chơi đi chơi lại trong năm, phần lớn các mã mới chơi em thấy ai nhắc đến thì bắt đầu ngắm nghía. Nếu vc mention đến thì hầu như cp đó có gì chuyển biến. hoặc gãy trend. hoặc tích luỹ đủ . hoặc đã chạy được trên 10% vv v cứ theo dõi gd , nghiên cứu chart một tí sẽ có điểm in out phù hợp
vài mã em tự scan, mua vào toàn phải cò cưa chân bàn cả tháng mới chịu chạy.:102: hoặc chờ kg nổi thì cut lỗ.
Thi thoảng hứng lên thì em cũng mua kiểu trải nghiệm với các cp em chả biết gì sất. thị giá lớn như MSN, trụ như GAS, mới đây siêu đầu cơ FLC mấy cái này chỉ chơi một lần cho biết. Ơn giời , son thế nào lại chưa bao giờ chết.
Túm lại chắc em học cả đời kg nổi một góc vc, nhưng cứ phải cố thôi:1:

Các AC cho em hỏi có phải phiên thứ 6 do cái Ép ép gì nó ảnh hưởng đến GD chung của VNI kg ?
em thấy cái nến nó đỏ hơi dài mà cái vol hơi to nên cũng hơi run:13:
Mai nến đỏ nữa xuyên MA15 tại 573 thì em sợ thật đấy. Nhiều lần vật vã kg qua cản rồi xuyên MA 15 xong là đi về nơi xa luôn :63::63::63:

Chào ACE,Chúc tuần mới gặt được nhiều thành công.:3D::3D_11:
Thời gian qua mình đi NN,ko chinh chiến nhiều được,nhưng báo cáo mình cũng vợt được VOS (đã phục diện mai phục gần 1 năm nay)-hy vọng em nó là xác chết sống dậy!

Chào ACE,Chúc tuần mới gặt được nhiều thành công.:3D::3D_11:
Thời gian qua mình đi NN,ko chinh chiến nhiều được,nhưng báo cáo mình cũng vợt được VOS (đã phục diện mai phục gần 1 năm nay)-hy vọng em nó là xác chết sống dậy!
Chào ACE. chúc tuần mới giao dịch hiệu quả
Anh Hoàng linn cũng chơi cp ruồi . Hôm nọ thấy Cô lái cũng mua CP ruồi. hoá ra kg phải nhỏ lẻ như em mà tay to cũng chơi CP ruồi cả.
Dire strairt em đặc biệt thích Brothers in airms..Nghe buổi sáng sớm mới ngủ dậy càng hay. Sao bác ấy solo ghita ngọt thế

images

Chúc buổi sáng anh chị vui vẻ , rủng rỉnh nhiều xèng :1cool_byebye:

Anh Hoàng linn cũng chơi cp ruồi . Hôm nọ thấy Cô lái cũng mua CP ruồi. hoá ra kg phải nhỏ lẻ như em mà tay to cũng chơi CP ruồi cả.
Dire strairt em đặc biệt thích Brothers in airms..Nghe buổi sáng sớm mới ngủ dậy càng hay. Sao bác ấy solo ghita ngọt thế
Chỉ có cổ phiếu tăng giá bền vững và giảm giá bền vững thôi, không có ruồi hay nhặng.
Chào ngày mới, tuần mới ace!:1178::1178::1178:

Chỉ có cổ phiếu tăng giá bền vững và giảm giá bền vững thôi, không có ruồi hay nhặng.
Chào ngày mới, tuần mới ace!:1178::1178::1178:
Mình cực thích các thể loại như VOS.
Hôm nay mình cũng lên tàu cùng anh Shadow,mua JVC.

Status
Not open for further replies.
Back