Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hôm nay bổ sung thêm BCI giá 23.5. Hy vọng đáy của đợt điều chỉnh này. Nản con này quá cơ.
Con này xác định là na ná DHA rồi mà chị, nó công bố kế hoạch 2016 thấp lè tè thế, giá đỏ phải òi... 23.x đã có 1 lô, 21.x mới làm lô nữa nếu như thị trường chung không quá xấu :1:
Chị quan tâm C47 không ạ? Ngoài Ks Hải âu, nó còn cái gì để mình phải thòm thèm không chị ? C47 vs SDT, em đang mê SDT hơn :1:

Con này xác định là na ná DHA rồi mà chị, nó công bố kế hoạch 2016 thấp lè tè thế, giá đỏ phải òi... 23.x đã có 1 lô, 21.x mới làm lô nữa nếu như thị trường chung không quá xấu :1:
Chị quan tâm C47 không ạ? Ngoài Ks Hải âu, nó còn cái gì để mình phải thòm thèm không chị ? C47 vs SDT, em đang mê SDT hơn :1:
Không em ạ. Nếu là chọn vì BĐS chị đã có HMC, nếu vì kqkd đã có LM8. C47 mình không hiểu rõ lợi thế ngành nghề của nó nên thôi.

Không em ạ. Nếu là chọn vì BĐS chị đã có HMC, nếu vì kqkd đã có LM8. C47 mình không hiểu rõ lợi thế ngành nghề của nó nên thôi.
Nếu vậy thì em tạm hết hàng mới, mò ra được 2 con này thôi. Để em mò tiếp rồi có gì nhờ chị review phát nhé, con nào ố kề thì cho vào danh sách chờ form để đớp ! :19:

Em chưa chơi upcom nên kg hiểu mong các ac chỉ giáo
CP upcom GD thoả thuận cũng cập nhật trên bảng điện ạ?
Như SWC hôm nay giao dịch thường mới hơn 100 k .Nhưng có cục gd
thoả thuận khủng giá 18 . nên nhìn con số trên bảng nó cứ méo mó thế nào ý

Bác cầm VIT thì giờ này chắc lãi khá rồi :1:
Về FA để @TTN góp ý. Về TA thì chưa có lý do gì phải bán cả. Nếu muốn tăng SL thì có thể chờ canh mua ở 17.4-18.8 khi TT hoảng loạn. GL.
Hi Bac Chim,
Nhờ bác review giúp mà em đã tự tin giữ và gia tăng tỷ trọng em nó, giờ là thời gian hái quả ngọt. Cám ơn bác nhiều nhiều nhé. Chúc bác và gia đình sức khỏe, vạn sự như ý.
Rgds

Con này mình có 1 ít dùng để làm bài tập luyện FA với chị tay to nên không lãi > 30% thì không bán. Giá vốn 24.6 thấp nhất VC rồi, sợ gì :21:
Thử nghiệm cách chơi của dân FA xem nó như thế nào, có đau đớn bằng TA không :1:
Qúa đỉnh (y)

• Like
Reactions: Cdg
Con này mình có 1 ít dùng để làm bài tập luyện FA với chị tay to nên không lãi > 30% thì không bán. Giá vốn 24.6 thấp nhất VC rồi, sợ gì :21:
Thử nghiệm cách chơi của dân FA xem nó như thế nào, có đau đớn bằng TA không :1:
Ko lẽ e lại nhoi vào 27.1 tập luyện cùng anh chị, phận em út nên chỉ dám đề ra chỉ tiêu ko lãi > 20% ko bán =))

Status
Not open for further replies.
Back