Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Khi các anh đã máu...thì còn vài chục % nữa, đừng hỏi bố anh là ai hiiiii
Tự doanh âm thầm mua cổ phiếu

Khi thị trường lao dốc giai đoạn đầu năm 2016, khối tự doanh có vẻ dè dặt và rút bớt vốn khỏi thị trường. Khi thị trường đã tăng mạnh thời gian qua và liên tục kiểm chứng ngưỡng kháng cự 580 điểm, tự doanh có vẻ đã dốc tiền mua cổ phiếu.
Thông tin gây bất ngờ
cho nhiều nhà đầu tư chứng khoán: Khối tự doanh đã đổ mạnh tiền vào thị trường trong giai đoạn VnIndex “test” ngưỡng 580 điểm.

Khối tự doanh lâu nay vẫn là một trong những nhân tố đáng chú ý của thị trường. Họ là những nhà đầu tư chuyên nghiệp nên hành động của họ mang tính chỉ báo nhất định.

Đức có 1 công rất lớn là sau vài 3 câu chuyện phiếm, gọi điện luôn cho MBS yêu cầu giảm phí cho chị. Trước em toàn bị bọn MBS lờ đi, tính phí cao ngất. Mất số điện thoại nên chưa kịp cảm ơn em nó.
trời mem của VC mà phải nhờ thằng Lòi môi, trong khi một loạt các e chốt nhân sự cứng của MBS đều ở đây
Ôi diêu

trời mem của VC mà phải nhờ thằng Lòi môi, trong khi một loạt các e chốt nhân sự cứng của MBS đều ở đây
À, em không để ý phí, nói chuyện nó mới bảo để nó nhắc bọn kia, chứ có nhờ vả gì đâu chị. Em mà biết có kiểu phí thỏa thuận thì em đóng TK bên ấy lâu rồi .

Đức có 1 công rất lớn là sau vài 3 câu chuyện phiếm, gọi điện luôn cho MBS yêu cầu giảm phí cho chị. Trước em toàn bị bọn MBS lờ đi, tính phí cao ngất. Mất số điện thoại nên chưa kịp cảm ơn em nó.
Thế anh í có kêu Chế mua HPG ko:105:

các em @paven, @NAM con, Tunglt, GBK , Luong pikachu, Kephongtran hay Caco một loạt các đầu lãnh cty ck mà để xổng mất khách VIP là @TTN ko lo phí giao dịch ưu đãi, phí ứng - rút tiền nhanh cho chị í là 1 thất bại,
Giờ áp dụng tiền T2 thì có phải ứng gì nữa đâu chị. Phí thì 0.15% cho mọi giao dịch có là đắt không ạ?

Khâu chăm sóc khách hàng có vấn đề :10::19:
Cơ bản là em bỏ TK bên đấy 6-7 năm không giao dịch vì về chỗ người quen giới thiệu. Đến lúc bên đó sang nhượng công ty linh tinh em mới quay lại MBS giao dịch khoảng 1 năm, sau mới biết hóa ra là thằng em mua lại, lại quay lại ủng hộ nó :10:

Status
Not open for further replies.
Back