Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Hôm qua đọc bài lãnh đạo POM chửi HSG và HPG không nhớ cụ thể nhưng đại loại là phát triển công ty không dựa vào thực lực mà bằng con đường mua đứt người làm chính sách :1:
Càng nhiều người chê càng tốt, hôm qua có đọc ở đâu đó là nó chê là vì nó kém hơn mình :24:
Đùa 1 tí chứ những thằng BCs, MID CAP cơ bản này nó chạy theo TA đúng lắm luôn ý, năm ngoái cao thủ TA số dài @11.12.2013 từng bảo bao năm rang lạc ăn lai mệt, ngoảnh đi ngoảnh lại thấy hội BCs và MID CAP nó chạy như sách GK luôn, chỉ cần lòng tin vào TA thôi :21:

Tôi muốn nói rằng, Việt Nam có đầy đủ tất cả các điều kiện để phát triển, và Hoa Kỳ sẽ luôn ở bên cạnh các bạn, là một đối tác của các bạn. Để kết thúc, tôi muốn trích dẫn thơ của Nguyễn Du "Rằng trăm năm nữa từ đây; Của tin gọi một chút này làm ghi". Xin chào các bạn.
Nghe trung tá Gấu Anh Pham lúc dịch câu này nghẹn ngào như muốn khóc mà vô cùng xúc động :113:
Bỏ cấm vận vũ khí,
Các bài nói chuyện thật đi vào con tim ND Việt Nam!,
Mong sao khi về nước O3ma đừng quên những gì đã nói mà hãy làm 1/5 những gì đã phát biểu thôi,Nếu có chiến lược Việt Nam là Thuỵ Sĩ Phương Đông cần gì vũ khí nhỉ?Đó là mơ những ước mơ lớn lao!

Bỏ cấm vận vũ khí,
Các bài nói chuyện thật đi vào con tim ND Việt Nam!,
Mong sao khi về nước O3ma đừng quên những gì đã nói mà hãy làm 1/5 những gì đã phát biểu thôi,Nếu có chiến lược Việt Nam là Thuỵ Sĩ Phương Đông cần gì vũ khí nhỉ?Đó là mơ những ước mơ lớn lao!
VN muốn trở thành gì thì phải tự thay đổi trước đã. Anh Obama chẳng trích dẫn cụ Thích Nhất Hạnh trong bài phát biểu rồi còn gì :1:

Hôm qua đọc bài lãnh đạo POM chửi HSG và HPG không nhớ cụ thể nhưng đại loại là phát triển công ty không dựa vào thực lực mà bằng con đường mua đứt người làm chính sách :1:
Em hay uống quán cafe gần nhà bác #,cũng thấy anh Vũ đến mấy lần...:D

Càng nhiều người chê càng tốt, hôm qua có đọc ở đâu đó là nó chê là vì nó kém hơn mình :24:
Đùa 1 tí chứ những thằng BCs, MID CAP cơ bản này nó chạy theo TA đúng lắm luôn ý, năm ngoái cao thủ TA số dài @11.12.2013 từng bảo bao năm rang lạc ăn lai mệt, ngoảnh đi ngoảnh lại thấy hội BCs và MID CAP nó chạy như sách GK luôn, chỉ cần lòng tin vào TA thôi :21:
Có gì đâu anh. Cũng chỉ là sở thích nhất thời của đám đông và TAer tận dụng để lùa gà :24:
Lúc thích bọn in giấy vì thanh khoản có thể chơi hàng triệu cổ, lúc thích bọn Mid vì thanh khoản vừa phải có thể đẩy giá lên cao mà không tốn nhiều tiền....
Chạy đâu hỡi các con gà? :21:

Có gì đâu anh. Cũng chỉ là sở thích nhất thời của đám đông và TAer tận dụng để lùa gà :24:
Lúc thích bọn in giấy vì thanh khoản có thể chơi hàng triệu cổ, lúc thích bọn Mid vì thanh khoản vừa phải có thể đẩy giá lên cao mà không tốn nhiều tiền....
Học thầy Chứng dễ giàu đi: lúc nó cần mình làm gà thì mình làm gà :24::21:
p.s: Thù TA kinh à nha, thôi, chịu khó tử thủ với danh mục của mình đi vậy, kiếm tiền nó phải theo phong cách của mình :1cool_byebye:

lùa = TA hay FA chỉ lùa được gà thôi chị ơi, tới tầm TA như a @chim_non, FA như chị @TTN thì lùa sao được. Vấn đề là phải nắm rõ cái công cụ mình dùng.

Status
Not open for further replies.
Back