Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Nhõ rãi éo gì.
Em mua mỗi cỏ 100
mwg tdh gtn anh xem có chết ko để hàng về cut cái. dạo này bận quá chả bám bảng đc :(( khổ vãi.
GTN thì không rõ, 2 con còn lại thì khó mà lõm sp ơi. Rạo này sp đang son, cần méo gì bám bảng... sướng vãi...:21:
Ps: Nhớ để rành tiền me em bọc bọc nhóe... có biến là đú theo luôn, bèo bèo chắc cũng được 30% á, hope so! :42:

Hãy bỏ những cổ phiếu làm ăn kém hiệu quả, lừa đảo, bán giấy lấy tiền xong để giá cổ phiếu rơi tự do vào backlist danh mục đầu tư. Hãy cho Chúng Tôi biết bạn có đang vào những cổ phiếu nào trong danh sách cổ phiếu tốt nhất nào dưới đây không? Chân tình khuyên các bạn tập trung đầu tư trong danh mục dưới đây và đừng quan tâm tới 800 cổ phiếu còn lại.Cp theo doi 1.png Cp theo dõi.png

Hãy bỏ những cổ phiếu làm ăn kém hiệu quả, lừa đảo, bán giấy lấy tiền xong để giá cổ phiếu rơi tự do vào backlist danh mục đầu tư. Hãy cho Chúng Tôi biết bạn có đang vào những cổ phiếu nào trong danh sách cổ phiếu tốt nhất nào dưới đây không? Chân tình khuyên các bạn tập trung đầu tư trong danh mục dưới đây và đừng quan tâm tới 800 cổ phiếu còn lại.View attachment 3413 View attachment 3414
:24::24::24:

oài choáng, HN mưa to đến thế á :6cool_surrender:

http://vnexpress.net/tin-tuc/thoi-su/ha-noi-mua-lon-nhieu-tuyen-pho-bien-thanh-song-3408561.html

theo quan điểm dân gian thì lộc lênh láng :24:. Họp hành xong là mưa to, nước nhiều :24::24::24:
chổng phộc mọc cánh bay như xe ông người dơi ý:21:
HƠi phí....lần này qua chả thấy lão đá cho một câu về phố dùm nhỉ? thành ra lộc kia chắc dân chứng hưởng hương hoa (gián típ) hiiiiiii

Tôi muốn nói rằng, Việt Nam có đầy đủ tất cả các điều kiện để phát triển, và Hoa Kỳ sẽ luôn ở bên cạnh các bạn, là một đối tác của các bạn. Để kết thúc, tôi muốn trích dẫn thơ của Nguyễn Du "Rằng trăm năm nữa từ đây; Của tin gọi một chút này làm ghi". Xin chào các bạn.

Tôi muốn nói rằng, Việt Nam có đầy đủ tất cả các điều kiện để phát triển, và Hoa Kỳ sẽ luôn ở bên cạnh các bạn, là một đối tác của các bạn. Để kết thúc, tôi muốn trích dẫn thơ của Nguyễn Du "Rằng trăm năm nữa từ đây; Của tin gọi một chút này làm ghi". Xin chào các bạn.
Nghe trung tá Gấu Anh Pham lúc dịch câu này nghẹn ngào như muốn khóc mà vô cùng xúc động :113:

Status
Not open for further replies.
Back