Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Sáng bận quá. H mới ol chém gió. Lạ nhỉ. Em thấy TT rất bt. Hàng họ tập kết đầy đủ. Nav dương. Gãy thì chốt, máu thì cắt. Rất bình thường như thị trường ck.
P/S: Dẫn đại quân lên đỉnh tránh nắng thì đến thằng nhãi Lục Tốn đốt còn nướng hết quân nữa là keke.
lậy hồn, a coi thiên tài quân sự chỉ = thằng nhãi :2cool_burn_joss_stick:

Vấn đề trade theo FA, TA, news,... nói nhiều rồi em không nhắc lại nữa. Nhưng chó ngáp phải ruồi có thể được 1 lần, có thể được 2 lần, nhưng không thể được nhiều lần. Đúng không chị.

tại sao?

hết ruồi hay ngáp nhiều mỏi mồm?

về lí thuyết, ngáp phải ruồi 1 lần, 2 lần thì có khả năng ngáp trúng n lần

Khoa học giải thích điều này là son... hay còn gọi là số.... số hưởng, số may, số son..... v/v... chuyên gia số học trên VC có ktmno, paven, engel đó

tại sao?

hết ruồi hay ngáp nhiều mỏi mồm?

về lí thuyết, ngáp phải ruồi 1 lần, 2 lần thì có khả năng ngáp trúng n lần

Khoa học giải thích điều này là son... hay còn gọi là số.... số hưởng, số may, số son..... v/v... chuyên gia số học trên VC có ktmno, paven, engel đó
Còn cả Cờ huynh nữa chứ nhẩy? Hôm trúng đề, hôm lại trúng chứng :21:

Kỳ này có sơ muối đc gì với news T+0 cuối tháng 06 ko anh:15:
Chưa ăn được tẹo nào bác ạ... em vào con này không phải để ăn T3 mà, chiến lược mua gom hàng để có giá vốn thấp, khi nó vào trend thì nhồi thêm. Chiến lược này em đã áp dung thành công cho case SJS với giá vốn khá thấp nên có thể chơi follow trend được.

Chưa ăn được tẹo nào bác ạ... em vào con này không phải để ăn T3 mà, chiến lược mua gom hàng để có giá vốn thấp, khi nó vào trend thì nhồi thêm. Chiến lược này em đã áp dung thành công cho case SJS với giá vốn khá thấp nên có thể chơi follow trend được.
Dạo này không thấy Thầy trình diễn kỹ thuật hứng dao nữa nhẩy... Em canh me Thầy nổi lên hô hốt TSC mà mãi không có thấy :21:

Cái dở của mình là khi nó tăng không dám nhồi. Nó xuống thì miệt mài gom nhưng khi tăng thì chỉ giữ được những hàng lên từ tốn nhẹ nhàng chứ cứ tăng rồi lại tụt là mệt mỏi bán luôn.

Cái dở của mình là khi nó tăng không dám nhồi. Nó xuống thì miệt mài gom nhưng khi tăng thì chỉ giữ được những hàng lên từ tốn nhẹ nhàng chứ cứ tăng rồi lại tụt là mệt mỏi bán luôn.
Sao lại dở hả chị? Em đọc thấy ông Graham nói vậy mà... giá càng giảm, biên độ an toàn càng tăng... mày phải vui lên và hốt thật nhiều lên? Em có đọc sai không ạ? :102:

Status
Not open for further replies.
Back