Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Nói chung khi kiếm được mấy đồng lẻ đừng hỉ ha như mấy thằng trộm cướp chia tiền thì cũng không quá buồn khi thị trường điều chỉnh. Phải hiểu là thằng nào mà tự vỗ ngực luôn kiếm được tiền trong mọi giai đoạn của thị trường chỉ là ảo thôi.
Thị trường đang lên mà ko kiếm được tiền thì thị trường xuống làm sao còn kiếm được nữa chị nhỉ, thằng nào mà thị trường xuống mà vẫn kiếm được thì đúng là bốc phét thật!:1:

Theo Thuyết âm mưu của bà bán xoài lắc...hiện nay trên thị trường đang manh nha ý tưởng Giáo chủ T sau khi bị liên minh các bang phái hất khỏi Đại hội Võ Lâm trên đỉnh Quang Minh ngày nào đã gom chút quân tàn còn lại xuôi về Phương Nam thành lập đế chế Su Hào...ah nhầm, SuGar. Nay cảm nhận gió Đông đã về, thời cơ đang chín ép (chứ chưa chín mùi)...Giáo chủ dự sẽ quay lại đỉnh Quang Minh lần nữa...
Lần này, Giáo chủ còn định tập hợp đủ 17 quái nhân, dị nhân để cùng lập nghiệp nữa cơ... đương nhiên, lúc này Trương Vô Kỵ chưa bị lạc vào hang động... hú hú... rumor... rumor:24:

@TTN
Cảm xúc dữ thiệt... ghi vào... ghi vào
Khi đau quá, ta lại hát: Thà là rong rêu... lênh đênh trên biển

Chỉ vì yêu em nên anh vất vả
Chỉ vì yêu em nên anh mất cả.
Tình buồn em ơi, lanh thang giữa cuộc đời.
Bên sông có một người .. nhìn theo.

Lần này, Giáo chủ còn định tập hợp đủ 17 quái nhân, dị nhân để cùng lập nghiệp nữa cơ... đương nhiên, lúc này Trương Vô Kỵ chưa bị lạc vào hang động... hú hú... rumor... rumor:24:
Không hiểu sao bọn nó làm thất thế nhỉ? Anh bạn mình 20 năm làm tín dụng mà anh ấy bảo cả phòng anh chỉ bị mật có mấy chục tỷ thôi à. Mà thấy phàn nàn bị giao doanh số cả 1.000 tỷ chứ không ít đâu, anh bảo toàn cho vay kiểu bôc thuốc, nhìn mặt nói chuyện đo mức độ tin cậy :21:

Không hiểu sao bọn nó làm thất thế nhỉ? Anh bạn mình 20 năm làm tín dụng mà anh ấy bảo cả phòng anh chỉ bị mật có mấy chục tỷ thôi à. Mà thấy phàn nàn bị giao doanh số cả 1.000 tỷ chứ không ít đâu, anh bảo toàn cho vay kiểu bôc thuốc, nhìn mặt nói chuyện đo mức độ tin cậy :21:
kiểu nhìn thấy man hút xì gà là gật, không dè nó khênh đi bun chứng :21::21::21:

@TTN
Cảm xúc dữ thiệt... ghi vào... ghi vào
Khi đau quá, ta lại hát: Thà là rong rêu... lênh đênh trên biển

Chỉ vì yêu em nên anh vất vả
Chỉ vì yêu em nên anh mất cả.
Tình buồn em ơi, lanh thang giữa cuộc đời.
Bên sông có một người .. nhìn theo.
Cảm giác cả thị trường tăng, cổ phiếu mình cứ đỏ hoặc vàng chị trải nghiệm thường xuyên rồi em ơi. Vì biết mình không đủ khả năng chạy theo lợi nhuận ngắn hạn và cũng không quan tâm chỉ số. Nếu ai có phân tích đánh giá về cổ phiếu cụ thể thì chị cảm ơn, còn mục đích và phương pháp khác nhau nên miễn công kích 1 cách quá lố.
OK, sau tất cả lại như mới thôi.:10:

Em đã từng chui được vào trong cái lãnh vực này rồi... & cũng từng sống trong những ngày lo âu... mất ngủ...
STB có được ngày hôm nay, phần lớn là do công lao của anh TB & đồng bọn... Nhưng lỡ mà die, thì mỗi anh TB die thôi, bọn kia vữn sống khỏe...Anh TB có biết viết chữ đâu, gắng lắm mới tập được ký một chữ ký...thế mà ràu sụ sụ :24:

Không cần biết cô nhà báo đó là ai, không cần biết cô nhà báo đó từ đâu, không cần biết cô nhà báo đó làm sao...
Và chị (nhận định) cũng như em (xì xào) là một trong những người góp phần khuếch trương cái thông tin chẳng chính thức dạng tin đồn đó.
VN chưa và chẳng thể thực hiện Pháp Quyền, sai luật - đồn nhảm - thao túng...nhốt hết lại, thì may ra những chuyện này mới không xảy ra.
Vô tình hay cố ý, tự mình mang nghiệp. :1:

Cảm giác cả thị trường tăng, cổ phiếu mình cứ đỏ hoặc vàng chị trải nghiệm thường xuyên rồi em ơi. Vì biết mình không đủ khả năng chạy theo lợi nhuận ngắn hạn và cũng không quan tâm chỉ số. Nếu ai có phân tích đánh giá về cổ phiếu cụ thể thì chị cảm ơn, còn mục đích và phương pháp khác nhau nên miễn công kích 1 cách quá lố.
Ghi vào... ghi vào luôn...
Kẻo lại quên mất, rồi một thời gian sau lại cầm mic phát biểu lần hai... mà ngỡ như lần đầu...chị ợ :20:

ko chậy theo ln ngắn hạn mà ngày ngày lên room hóng hàng thế chị; cứ nghe vài bài báo, vài cuộc alo, vài tin tức hành lang là vào lệnh? :106:
mua phải các cp ko tăng giá lại ỉ ôi than thở; đầu tư dài hạn gì kì vại :3cool_nosebleed:

ko chậy theo ln ngắn hạn mà ngày ngày lên room hóng hàng thế chị; cứ nghe vài bài báo, vài cuộc alo, vài tin tức hành lang là vào lệnh? :106:
mua phải các cp ko tăng giá lại ỉ ôi than thở; đầu tư dài hạn gì kì vại :3cool_nosebleed:
Chị nên 4r chém gió chứ có hóng hàng đâu? Cái thực sự cần thì em chưa đủ hiểu để biết :24::24::24:

Không cần biết cô nhà báo đó là ai, không cần biết cô nhà báo đó từ đâu, không cần biết cô nhà báo đó làm sao...
Và chị (nhận định) cũng như em (xì xào) là một trong những người góp phần khuếch trương cái thông tin chẳng chính thức dạng tin đồn đó.
VN chưa và chẳng thể thực hiện Pháp Quyền, sai luật - đồn nhảm - thao túng...nhốt hết lại, thì may ra những chuyện này mới không xảy ra.
Vô tình hay cố ý, tự mình mang nghiệp. :1:
không có lửa sao có thịt xông khói hiiiiiiii
nghiệp ông nào chả nặng nên đầu toi mãi .....không giàu hiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Back