Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Qủa nhiên sát thủ số 1 không 2... em lượn vòng cặp HAG-HNG, toàn mua đáy nhưng chả bán được đỉnh, tính ra mới lãi được 1.2% tổng NAV ở cái cặp phân bò này thôi... ước gì em được như anh :105:
HAG mình có lướt được đâu và bỏ quan tâm đến nó rồi, chỉ HNG là 2 lần bắt được các điểm giải chấp và vào ETF lần này cơ hội lại đến thì tại sao lại không nhồi :1178:

• Like
Reactions: TTN
Tiền như lá mua thu rơi mà đồng chí , HAG ko có duyên nhưng HNG năm nay cũng được 2 vòng rồi và cũng làm tài khoản tăng 50% NAV tính từ ngày 31/12/2015 đến giờ rồi , dù cũng mới chỉ sắp xóa lỗ lũy kế 2015 để lại:1178:
Không phải trình bày làm gì. Được mất gì cũng cho mình và do mình thôi.

HAG mình có lướt được đâu chỉ HNG là 2 lần bắt được các điểm giải chấp và lần này cơ hội lại đến thì tại sao lại không nhồi :1178:
Em có thấy cơ hội gì đâu? Cái mô hình 3 đáy ở HAG lần trước không thành, quăng dép mà chạy, HNG thì ủ mưu ốp pô VNM ETF... Nói chung là trình FA em tệ, toàn phải nhòm cái con giun để lượn lờ... điểm nhồi & cơ hội thực sự của HNG là phải BO giá 10 cơ :18:

Không phải trình bày làm gì. Được mất gì cũng cho mình và do mình thôi.
Chuẩn luôn chị ơi, nhưng với người thích đá đểu phải nói để cho biết, diễn đàn tuy ảo nhưng đủ bản lĩnh để làm thì đủ bản lĩnh để nói :1178:

• Like
Reactions: TTN
Thị trường sôi động anh em VC làm ăn tốt chứ?
Cá nhân em điểm nhồi HNG xuất hiện và đem đại quân chủ lực xuống núi ở cứ điểm 7.7 chờ đợi ngọn gió đống khi tân Thủ Tướng sẽ ký vào tờ trình cơ cấu nợ vào đầu tuần tới khi tờ trình của ngân hàng nhà nước cùng 10 ngân hàng đã chuyển đến Văn phòng chính phủ ngày 29/4 rồi :1178:
Ôi thôi xong rồi, :109::109:.

Em có thấy cơ hội gì đâu? Cái mô hình 3 đáy ở HAG lần trước không thành, quăng dép mà chạy, HNG thì ủ mưu ốp pô VNM ETF... Nói chung là trình FA em tệ, toàn phải nhòm cái con giun để lượn lờ... điểm nhồi & cơ hội thực sự của HNG là phải BO giá 10 cơ :18:
ủ mưu ốp pô VNM ETF kỳ này và quả cơ cấu nợ ký vào tuần tới cũng đủ lồi mồm trong ngắn hạn rồi ;)

ủ mưu ốp pô VNM ETF kỳ này và quả cơ cấu nợ ký vào tuần tới cũng đủ lồi mồm trong ngắn hạn rồi ;)
Em thấy bên f319 cũng hô cái quan điểm này rất to và rõ... chờ xem thế nào? Không lẽ ở cặp này, Gà lại rụ được Cáo vào nồi nước sôi sao ta? Nothing is impossible :21:

Status
Not open for further replies.
Back