Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thị trường sôi động anh em VC làm ăn tốt chứ?
Cá nhân em điểm nhồi HNG xuất hiện và đem đại quân chủ lực xuống núi ở cứ điểm 7.7 chờ đợi ngọn gió đống khi tân Thủ Tướng sẽ ký vào tờ trình cơ cấu nợ vào đầu tuần tới khi tờ trình của ngân hàng nhà nước cùng 10 ngân hàng đã chuyển đến Văn phòng chính phủ ngày 29/4 rồi :1178:

Cá nhân em điểm nhồi HNG xuất hiện và đem đại quân chủ lực xuống núi ở cứ điểm 7.7 chờ đợi ngọn gió đống khi tân Thủ Tướng sẽ ký vào tờ trình cơ cấu nợ vào đầu tuần tới khi tờ trình của ngân hàng nhà nước cùng 10 ngân hàng đã chuyển đến Văn phòng chính phủ ngày 29/4 rồi :1178:
Cơ cấu nợ là đương nhiên, nhưng giải quyết hậu quả của mất cân đối tài chính cũng là cả một chặng đường dài.
Em đang phân vân mấy ngân hàng sao xóa nợ cho TTF có kèm theo cam kết gì không, nếu cứ xóa không thế thì sướng quá.

Vì giá vốn bác tốt nhất, lại có nhiều thông tin nên anh em nhất trí bầu bác làm trưởng toa ạ :3D_11:
muốn đầu tư phải đầu cơ thành công, câu này bác nào nói rất hay. Giá vốn thấp rồi nên giờ cứ ôm cho tới khi câu truyện thay đổi :1:

khiếp! a theo họ Hxx từ thời 2x rồi 19 18 16 15... 10 9 8 7 ...v.v đến giờ vẫn theo, chắc tiền tấn :1cool_byebye:

• Like
Reactions: Cdg
Cơ cấu nợ là đương nhiên, nhưng giải quyết hậu quả của mất cân đối tài chính cũng là cả một chặng đường dài.
Em đang phân vân mấy ngân hàng sao xóa nợ cho TTF có kèm theo cam kết gì không, nếu cứ xóa không thế thì sướng quá.

Cơ cấu nợ là bước ngoặt lịch sử đối với HNG rồi chị, chỉ cần như vậy thì dòng tiền của HNG sẽ ổn định và vượt qua được bão táp này, còn đường mà TTF và TCM từng gặp phải !

• Like
Reactions: TTN
khiếp! a theo họ Hxx từ thời 2x rồi 19 18 16 15... 10 9 8 7 ...v.v đến giờ vẫn theo, chắc tiền tấn :1cool_byebye:
Tiền như lá mua thu rơi mà đồng chí , HAG ko có duyên nhưng HNG năm nay cũng được 2 vòng rồi và cũng làm tài khoản tăng 50% NAV tính từ ngày 31/12/2015 đến giờ rồi , dù cũng mới chỉ sắp xóa lỗ lũy kế 2015 để lại:1178:

Tiền như lá mua thu rơi mà đồng chí , HAG ko có duyên nhưng HNG năm nay cũng được 2 vòng rồi và cũng làm tài khoản tăng 50% NAV tính từ ngày 31/12/2015 đến giờ rồi , dù cũng mới chỉ sắp xóa lỗ lũy kế 2015 để lại:1178:
Qủa nhiên sát thủ số 1 không 2... em lượn vòng cặp HAG-HNG, toàn mua đáy nhưng chả bán được đỉnh, tính ra mới lãi được 1.2% tổng NAV ở cái cặp phân bò này thôi... ước gì em được như anh :105:

a giỏi, nhưng gỡ dùm 2 chữ "đồng chí" giúp:1cool_byebye:
hổng có chung chí hướng nha :24:
Thầy thiếu tế nhị quá đi :21::21::21:
chắc hnay tui bị hack nick :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back