Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Theo Thuyết âm mưu của em...dự có 1 đại ma đầu trong ngành mua lại hơn...nhưng chưa thỏa thuận đc giá:15:
Nhớ năm ngoái ăn tất niên cùng anh Bình VPbank, thấy anh ấy bảo may quá thoát chết vụ cùng với bên em mở chứng khoán Liên việt.
Chị nghĩ mua lại khách hàng là OK, bỏ vài ngàn tỷ ra làm cái gì?

À cái con ETF 50 cổ chóp bu của China, gọi là ChinaA50. A là tung của, H là hồng kong.
Thầy phán lô đề hay quạ, múc 100 cổ con HCC anh chim vừa pím & 100 cổ con PAN em pím... đỡ đói Thầy ơi.
Chơi sàn Ho thoai...em còn đủ mua 10cp ah:1cool_byebye:

Oánh chứng hứng tiền, chỉ cần như thế là 50% thắng rùi, hơn khối anh ngồi phòng lạnh gõ excel chạy mô hình ... sp ơi... như cái con NDx đới, chộp cái tòa nhà xong là chạy té khói... hiu hiu.
Hôm nào lại nhờ vả siu phịu típ nha! Thks :)
em có biết cái gì đâu =)) tại chạy người đường thì thấy bê tông hòa cầm nhiều nên nhớ thôi mà ha ha.

Cờ huynh là người trong ngành, đơn giản là cứ đặt niềm tin vào anh ấy... thế là đủ 50% cơ hội chiến thắng... tính nhiều hại não lắm chị. Cho vào shortlist & thiền chart...haha
Lỡ có hụt ăn thì là do đen vận... hiu hiu
Nhớ năm ngoái ăn tất niên cùng anh Bình VPbank, thấy anh ấy bảo may quá thoát chết vụ cùng với bên em mở chứng khoán Liên việt.
Chị nghĩ mua lại khách hàng là OK, bỏ vài ngàn tỷ ra làm cái gì?

Oánh chứng hứng tiền, chỉ cần như thế là 50% thắng rùi, hơn khối anh ngồi phòng lạnh gõ excel chạy mô hình ... sp ơi... như cái con NDx đới, chộp cái tòa nhà xong là chạy té khói... hiu hiu.
Hôm nào lại nhờ vả siu phịu típ nha! Thks :)
toàn nhà nhìn thấy nản =)) hình như vẫn chưa xây xong ha ha nhân công có đủm, quá cùi mía.

Cờ huynh là người trong ngành, đơn giản là cứ đặt niềm tin vào anh ấy... thế là đủ 50% cơ hội chiến thắng... tính nhiều hại não lắm chị. Cho vào shortlist & thiền chart...haha
Anh ấy giỏi, thận trọng thì tin, còn cái bôi đậm kia thì xin. Chị biết 1 chú cũng là chủ tịch HĐQT chứng khoán dầu khí 1 thời gian mà banh xác pháo em ạ. Có khi anh @CACO cũng biết ĐTH giờ chuyển sang ban tài chính dầu khí đấy.

Lâu rồi chị không ngó GIL nhưng nhớ ngày trước có xem qua thấy cũng ổn. Chị chỉ không theo nó vì 2 lý do: khách hàng quá tập trung ( đâu có 1 ,2 khách gì đó), và chia tiền mặt quá nhiều trong khi vẫn còn vay nợ.
vay vốn lưu động là chủ yếu thôi chị ạ. tầm 500 tỏi. nợ dài hạn 9 tỉ ; tiền mặt tầm 270 tỉ.cổ tức đều các năm 25% trở lên
1 tháng nay e thấy thỏa thuận nhiều nên chú ý.

• Like
Reactions: TTN
Vại mà trên BC vẽ đẹp như mơ siu phịu ơi... Hôm nào rãnh rỗi, sp chạy qua đường 2/9, xem hộ đồ nhi miếng đất của HAGL có dựng thêm cái bảng của Quốc Cường ko nhóe... thằng này lấy đâu ra tiền mà múc đất của a Đức nổ chơi chơi vại :(
toàn nhà nhìn thấy nản =)) hình như vẫn chưa xây xong ha ha nhân công có đủm, quá cùi mía.

Kệ các thầy ý đi, nhang giáo chủ hôm nay có tí kích động đấy :10:
Nhang giáo chủ @dash177: Diệp vấn đang bị tây bán điên cuồng, đúng bài tin ra là bán nhé :1:
oan nghiệt thặc, tin ra chi sớm thế :2cool_sad:
có ông nn nào bán chui nữa mới kinh:2cool_after_boom:
vào TA ra TA a ợ, hàng đã về đâu, cứ thong tha vậy
Mai hàng về, bao lãi rồi, nên bác Chim-dừ khỏi lo cho Nhang giáo chủ :21:

Tại chị chưa thấy ảnh pím hàng thôi, toàn mấy con hàng nhà nhà chê ỏng chê eo... anh ý cứ hì hụi mút & mút... rồi đến lúc lồi mồm thì im ỉm như chưa có gì xảy ra...
Chứng thì gần đây nhất có con VIX ngay đáy. Mà chị cứ tin ở em, em chuyên ngành Marketing, chọn người PR thì khó mà sai được... hề hề
Anh ấy giỏi, thận trọng thì tin, còn cái bôi đậm kia thì xin. Chị biết 1 chú cũng là chủ tịch HĐQT chứng khoán dầu khí 1 thời gian mà banh xác pháo em ạ. Có khi anh @CACO cũng biết ĐTH giờ chuyển sang ban tài chính dầu khí đấy.

Status
Not open for further replies.
Back