Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chơi khó nhau thế :24:
À...em xin chân phụ bán nhang mãi ổng không cho, lại hay "mát mẻ" :2cool_misdoubt:
Nên gầy 1 giỏ lựu đạn ngay bên cạnh thôi :21:
Kệ các thầy ý đi, nhang giáo chủ hôm nay có tí kích động đấy :10:
Thì em vừa viết đấy, trên có bảo kê dưới sẵn ốp bô, không kích động cũng phí :24:

mỗi tội nếu dhcd KO THÔNG QUA phương án giải thể thì lại thu tiền ngay ngon; nếu thông qua thì đợi mất 10 tháng mới có tiền về.
tính 20% cũng x3 gửi tiết kiệm năm.
Em cũng đang lăn tăn vấn đề này vì tất cả đều đang DỰ...chưa có j thông qua cả:105:

Có con ChinaA50 dụt chưn lên...may mà hôm qua vừa nhìn vừa nín... tí nữa là phọt sạch... hiu hiu...
Hnay lô đề con mấy Thầy ơi?
Con nào mà em đọc líu lưỡi vậy Thầy...em đang tập làm siu nhơn...tình hình chung vẫn ko ổn..572.27:37:

mỗi tội nếu dhcd KO THÔNG QUA phương án giải thể thì lại thu tiền ngay ngon; nếu thông qua thì đợi mất 10 tháng mới có tiền về.
tính 20% cũng x3 gửi tiết kiệm năm.
Nếu chỉ cần 20%/ năm thì quá dễ với thị trường mình chị ơi. Chọn 1 con tạm ổn về mặt cơ bản chia tiền ra mua BQ giá xuống 5%-10% lần là đủ.

À cái con ETF 50 cổ chóp bu của China, gọi là ChinaA50. A là tung của, H là hồng kong.
Thầy phán lô đề hay quạ, múc 100 cổ con HCC anh chim vừa pím & 100 cổ con PAN em pím... đỡ đói Thầy ơi.
Con nào mà em đọc líu lưỡi vậy Thầy...em đang tập làm siu nhơn...tình hình chung vẫn ko ổn..572.27:37:

Có thể mình nhìn và đánh giá rủi ro sắp tới sớm hơn mọi người nên mình có lời khuyên chân thành cho ACE tránh thua lỗ và giữ lãi,chứ ko có lợi gì cho mình cả trong ao làng VC.vn này.
KMR -tính mình chỉ mua khi ko ai tranh đua mua và bán cũng vậy.Lúc này mình chờ qua 1 crash của TT,mới xem xét vào lại nhưng chỉ vào hàng blu dẫn đầu ngành.
Đúng là nhìn tổng thể thì tt chưa có 1 kịch bản cho thấy sự dồng thuận nhất trí cho 1 cuộc đánh tổng lực pressing trên khắp mặt trận.
Tuy nhiên mỗi 1 nhóm ngành hàng đang kể từng câu chuyện mùa/vụ rời rạc khác nhau. Và từng cp đang có 1 dòng tiền riêng biệt chạy theo form mẫu ptkt kinh điển.
Nếu tinh í 1 chút sẽ thấy cuộc swap link đang diễn ra trong việc thay máu từng cp đã từng được gọi là Blue chip cũ , một cuộc hoán đổi rất từ từ và dâng nước lên 1 mặt bằng mới cho 1 hệ thống Bc mới được thiết lập trên cơ sở của từng doanh nghiệp cá thể có nội lực làm core tốt đã tồn tại qua được giai đoạn 2011-2013 ( giai đoạn bị lãi vay NH cao >18% và bị áp nhiều thứ thuế vô lý cho ngành hàng Nhập khẩu nguyên liệu NN )

Last edited:
Đúng là nhìn tổng thể thì tt chưa có 1 kịch bản cho thấy sự dồng thuận nhất trí cho 1 cuộc đánh tổng lực pressing trên khắp mặt trận.
Tuy nhiên mooic 1 nhóm ngành hàng đang kể từng câu chuyện mua/vụ rời rạc khác nhau. Và từng cp đang có 1 dòng tiền riêng biệt chạy theo form mẫu ptkt kinh điển.
Nếu tinh í 1 chút sẽ thấy cuộc swap link đang diễn ra trong việc thay máu từng cp đã từng được gọi là Blue chip cũ , một cuộc hoán đổi rất từ từ và dâng nước lên 1 mặt bằng mới cho 1 hệ thống Bc mới được thiết lập trên cơ sở của từng doanh nghiệp cá thể có nội lực làm core tốt đã tồn tại qua được giai đoạn 2011-2013 ( giai đoạn bị lãi vay NH cao >18% và bị áp nhiều thứ thuế vô lý cho ngành hàng Nhập khẩu nguyên liệu NN )
:3D_11:

ăn chứng khoán ngủ chứng khoán, giờ đẻ cũng vẫn chứng khoán... :24:

Chị TTN thấy cp GIL thế nào vậy :10::10::10:
Lâu rồi chị không ngó GIL nhưng nhớ ngày trước có xem qua thấy cũng ổn. Chị chỉ không theo nó vì 2 lý do: khách hàng quá tập trung ( đâu có 1 ,2 khách gì đó), và chia tiền mặt quá nhiều trong khi vẫn còn vay nợ.

đh ko thông qua
a lê hò té cả nút
sau đó họp tiếp, hợp nhất/bán cho ctck xx hay tổ chức yy nào đấy giá @20:7cool_extreme_sexy_girl:
e tưởng tượng thế có đc hơm a beck:2cool_sexy_girl:
dù j cũng cty to hđ cả chục năm, ngành nghề đặc thù, giải thể uổng
Theo Thuyết âm mưu của em...dự có 1 đại ma đầu trong ngành mua lại hơn...nhưng chưa thỏa thuận đc giá:15:

Status
Not open for further replies.
Back