Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn anh ĐB chỉ điểm...
Riêng vụ soi acc, thì em không có rồi... chỉ biết là to anh ơi. Anh chim_non hay bảo, con nào giao dịch không đủ 1tr cổ một ngày, thì vẫn là kém thanh khoản trong mắt ĐB huynh. :24:
Riêng anh Chim.. có dịp anh sẽ tẩn cho 1 trận tơi bời khỏi lửa. Mà thế nào hôm qua mơ thấy anh Chim.. mới chết chứ. Chán luận đề đi.

Riêng anh Chim.. có dịp anh sẽ tẩn cho 1 trận tơi bời khỏi lửa. Mà thế nào hôm qua mơ thấy anh Chim.. mới chết chứ. Chán luận đề đi.
Èo ôi, lại phải vác lô đề học ra luận bàn. Anh phải mô tả rõ thêm tí nữa, chứ sơ sơ thế này thì em tạm luận như sau:
- Đánh nhau chảy máu: 00,31,34,75
- Chim én: 01 - 40 - 61.
=> Mơ thấy oánh nhau tơi bời (máu đổ nhiều quá, ứng con 75) với anh chim giừ (chim to quá, ứng con 61). Kèm thêm tín hiệu anh đại bàng lượn lờ, thì chiều nay co lô VNI khả năng cao sẽ đóng cửa ở: 575, hoặc thậm chí là 561. Giaỉ đề xong, em thấy rét vái ái anh ơi :18:
:4smiley_vn4:

Èo ôi, lại phải vác lô đề học ra luận bàn. Anh phải mô tả rõ thêm tí nữa, chứ sơ sơ thế này thì em tạm luận như sau:
- Đánh nhau chảy máu: 00,31,34,75
- Chim én: 01 - 40 - 61.
=> Mơ thấy oánh nhau tơi bời (máu đổ nhiều quá, ứng con 75) với anh chim giừ (chim to quá, ứng con 61). Kèm thêm tín hiệu anh đại bàng lượn lờ, thì chiều nay co lô VNI khả năng cao sẽ đóng cửa ở: 575, hoặc thậm chí là 561. Giaỉ đề xong, em thấy rét vái ái anh ơi :18:
:4smiley_vn4:
Nếu có lời nào để nói về mày thì chỉ 1 từ "Nể "

À, nhắc các thầy mợ nào đang mg cao với full phè phè cảnh giác tí thôi chứ mình vẫn bảo là tuỳ độ cân bằng tk, tuỳ cổ mà. Không có mẫu số chung cho mọi người :)
Em đang Full MG đây nhưng C32 nghe nói ổn chưa biết làm gì . Còn mai PAC và DBC mới về chắc lại chịu trận thôi ạ!

đọc post các ac sáng giờ, ung não luôn, may sao nav vẫn nở :21:
Các anh vừa. cảnh báo TT đang bên bờ nguy hiểm, khoe lãi thô kinh. Sao kg mode nào đề ra cái rule cấm khoe lãi dưới mọi hình thức khi Tt đỏ lửa cho đỡ phản cảm nhể.
Btw, bác @newMos . sáng em xuống VCB lúc xanh 1 line rồi nhé
thế cho nhẹ tàu, nó phi các bác bo em 2 line gọi là an ủi

Các anh vừa. cảnh báo TT đang bên bờ nguy hiểm, khoe lãi thô kinh. Sao kg mode nào đề ra cái rule cấm khoe lãi dưới mọi hình thức khi Tt đỏ lửa cho đỡ phản cảm nhể.
múc con gtk mà, hôm nào nav chẳng nở :24:

Đại bàng có thể bay về tổ để anh em làm ăn ko nhỉ? Anh Chim non bảo đại bàng mà lượn vài vòng ở đây TT chỉ có tèo!:21::21::21:

Like.

Có lẽ là VNI sẽ đổ đèo sớm thôi ngay trong tháng 4 này
Em dự nhé cuộc họp đóng băng sl sắp tới không thông qua
Ngày 26 27 FED họp nâng ls---> lành ít dữ nhiều

Status
Not open for further replies.
Back