Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
mình vừa hỏi 1 ng em sinh hoạt trong hang,
nguyên văn lời em í nói đây: bọn em trong này folow anh chim đều, CT thi thoảng phải update để ae biết anh Chim nhận định thị trường ra sao ; mới bán/mua mã nào đó chị
Kèm em mãi mà em chả tiến bộ được là chưa giỏi đâu chị.
Nói chung, xét theo tiêu chí trên thì chả thấy anh nào giỏi cả :24:

kiến thức sách vở là thứ ta nạp vào người , nhưng nó là những í tưởng của người khác phát kiến trong những giờ phút ta không chứng thực được.

Kiến thức, sách vở, ý tưởng hay của người khác.. nó như mình may mắn có được cái xác của một thiên tài, quan trọng là phần 'linh hồn', Mà phần 'linh hồn' này chả có sách vở hay thiên tài nào truyền dạy cho mình được.

ngồi uống trà với mấy chủ DN vốn hoá vài nghìn k, đầu các bác í đầy sạn, tám về triết lý sống lâu trăm tuổi thì tốt hơn là đem kiến thức sách vở ra vậy.

đúng là như vậy thật :1:
vì đứng trước em, nhãn quan của em, cái Tôi to lớn của em thì tất cả đều nhỏ bé đều có phốt, và đều có điểm yếu hết.
p/s: nhưng dù sao h đây thấy em kiềm chế hơn, ngôn ngữ viết ra cũng mạch lạc hơn trước nhiều :113:

nghĩ cũng kinh
sáng hôm qua MSR đang CE căng cứng 36.1 - sáng nay FL căng đét 29.8
ra ý cô là... xanh lơ:3cool_adore:
mô hình cây thông bốc cháy:6cool_surrender:
có những thứ không bao giờ sửa được:6cool_sure:

Kiến thức, sách vở, ý tưởng hay của người khác.. nó như mình may mắn có được cái xác của một thiên tài, quan trọng là phần 'linh hồn', Mà phần 'linh hồn' này chả có sách vở hay thiên tài nào truyền dạy cho mình được.

ngồi uống trà với mấy chủ DN vốn hoá vài nghìn k, đầu các bác í đầy sạn, tám về triết lý sống lâu trăm tuổi thì tốt hơn là đem kiến thức sách vở ra vậy.
Tiếp thu ý kiến, vừa nhắn tin cho đứa em có trong tay vài nghìn tỷ rủ đi cafe, nó bảo đi ngay và luôn chiều nay nhưng có việc bận nên hẹn sang tuần, bảo nó rồi lần này chị dứt khoát không lỡ hẹn nữa :21:

Status
Not open for further replies.
Back