Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thế sao lúc ấy FA gộc không ôm làm cỡ 100K thì giờ có phải sướng không :21:
Vấn đề của em là không dám đặt cược vào cái gì cả.
Cơ hội trên TT luôn luôn tồn lại, vẫn đề là mình có khả năng hay không thôi. Em tự biết mình kém nhiều thứ, nói ra chẳng để làm gì từ từ rồi khắc phục thôi.

Vấn đề của em là không dám đặt cược vào cái gì cả.
Cơ hội trên TT luôn luôn tồn lại, vẫn đề là mình có khả năng hay không thôi. Em tự biết mình kém nhiều thứ, nói ra chẳng để làm gì từ từ rồi khắc phục thôi.
Nghe giống biện hộ :D
Em thì thấy giống em . Phải tìm cho ra đc triết lý của riêng mình thì mới dám giữ đc . Còn ko thì có tìm ra nhiều cũng như ko . Đúng hay sai cũng phải giữ lập trường . Đau quá thì tự khắc buông . Muốn ăn lớn ngoài tài năng cần dũng cảm , có chấp , điên loạn ... nữa . Nói chung là chưa giỏi cho vuông .

Nghe giống biện hộ :D
Em thì thấy giống em . Phải tìm cho ra đc triết lý của riêng mình thì mới dám giữ đc . Còn ko thì có tìm ra nhiều cũng như ko . Đúng hay sai cũng phải giữ lập trường . Đau quá thì tự khắc buông . Muốn ăn lớn ngoài tài năng cần dũng cảm , có chấp , điên loạn ... nữa . Nói chung là chưa giỏi cho vuông .
Vẫn giữ, chỉ là không dám mua số lượng lớn thôi ông ạ.
Nghiên cứu TL4 rồi cho ý kiến cái đi.
Rảnh thì xách cái xe chạy qua ngó hộ mảnh đất ngang dọc thế nào, dân cư đông đúc không, có lợi thế thương mại không vân vân và vân vân...

Last edited:
đọc lại 1 mạch cmt, mới thấy có 1 sự tiết lộ + hoan hỉ nhẹ khi LS so hình thể ko có bụng bia với 2 ông bạn xá xệ là Dát vs Chứng dễ nhóe :113:
:24: Chỉ có sp Dash bụng bầu thôi chị...
Tình hình có sóng lớn hay sao mà chị xuất hiện thế
3 năm trước có bạn nào bền vFP nói "khi nào "bà" ý im im thì đừng có mua, chỉ mua lúc bả nổi lên" không biết còn linh nghiệm không:24:

Status
Not open for further replies.
Back