Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
:24: Chỉ có sp Dash bụng bầu thôi chị...
Tình hình có sóng lớn hay sao mà chị xuất hiện thế
3 năm trước có bạn nào bền vFP nói "khi nào "bà" ý im im thì đừng có mua, chỉ mua lúc bả nổi lên" không biết còn linh nghiệm không:24:
:21::24:
là Cô cô bi h không phải là cô cô của ngày xưa ấy ròi :20:. Hồi đó đang mải ngắm và ng/c cách để bắn hạ mục tiêu của vài qlq bên đó.
buồm thôi :3D_43:

vẫn của mình, mình làm riêng từ 2009. Giai đoạn 2010-2012 còn đang hít khói vài bạn qlq bên VFP, đến 2013-2015 thì performane của mình đã vượt đc, rực rỡ nhất là 2014 và 2015.
Tới 2016 đang tạm nghỉ.
Cũng còn do nhiều yếu tố nữa, nhưng nói một cách thật lòng là em lại thấy nhiều bạn bên đó có kiến thức vững vàng, rất đáng ngưỡng mộ.

Cũng còn do nhiều yếu tố nữa, nhưng nói một cách thật lòng là em lại thấy nhiều bạn bên đó có kiến thức vững vàng, rất đáng ngưỡng mộ.
kiến thức sách vở là thứ ta nạp vào người , nhưng nó là những í tưởng của người khác phát kiến trong những giờ phút ta không chứng thực được.
Nếu e giỏi 1 môn thể thao thi đấu, em sẽ thấy ngoài những động tác cơ bản + giờ luyện trên thao trường thì có thêm 1 yếu tố nữa là bản năng sát thủ để tiến đến đỉnh cao.
Chị biết nh ng trong nghề và trong cộng đồng mạng của 2 trang, nhưng chỉ có 1 chim dừ, 1 chứng dế, 1 Dat và 1 Luật su. Thực ra phương pháp của họ ko có j là huyền bí cao siêu cả , nhưng Họ là những cơ thủ thật sự , bản năng sát thủ có sẵn trong máu.

Bên đấy cả QLQ chuyên nghiệp to to tầm vài trăm tỏi trở lên ( anh em trêu là đại ma đầu) tới nhiều bác QLQ mi ni tầm 20-30 tỏi rất giỏi.

vẫn của mình, mình làm riêng từ 2009. Giai đoạn 2010-2012 còn đang hít khói vài bạn qlq bên VFP, đến 2013-2015 thì performane của mình đã vượt đc, rực rỡ nhất là 2014 và 2015.
Tới 2016 đang tạm nghỉ.
:3D_51: bái phục chị!
giai đoạn 2011 mua VNM giá 80 để đấy... chả cần chuyên gia và có kiến thức vũng vàng:10:
Nên đến giai đoạn khó khăn, thì các tay chơi sẽ chuyển sang vặt nhau. chất lượng bài viết sẽ khác đi...

kiến thức sách vở là thứ ta nạp vào người , nhưng nó là những í tưởng của người khác phát kiến trong những giờ phút ta không chứng thực được.
Nếu e giỏi 1 môn thể thao thi đấu, em sẽ thấy ngoài những động tác cơ bản + giờ luyện trên thao trường thì có thêm 1 yếu tố nữa là bản năng sát thủ để tiến đến đỉnh cao.
Chị biết nh ng trong nghề và trong cộng đồng mạng của 2 trang, nhưng chỉ có 1 chim dừ, 1 chứng dế, 1 Dat và 1 Luật su. Thực ra phương pháp của họ ko có j là huyền bí cao siêu cả , nhưng Họ là những cơ thủ thật sự , bản năng sát thủ có sẵn trong máu.
Chị có tài liệu hay mở lớp dạy em với!

• Like
Reactions: Cdg
:3D_51: bái phục chị!
giai đoạn 2011 mua VNM giá 80 để đấy... chả cần chuyên gia và có kiến thức vũng vàng:10:
Nên đến giai đoạn khó khăn, thì các tay chơi sẽ chuyển sang vặt nhau. chất lượng bài viết sẽ khác đi...
Nếu anh không có kiến thức, chỉ chơi bằng cách láu cá hay cùng nhau bài binh bố trận thì khi vận may qua đi anh sẽ không thể tồn tại trên TT nữa.

Nếu anh không có kiến thức, chỉ chơi bằng cách láu cá hay cùng nhau bài binh bố trận thì khi vận may qua đi anh sẽ không thể tồn tại trên TT nữa.
sai ròi bạn ơi
kiến thức là điều tất nhiên phải học trước khi mang tiền đi hành nghề trên sàn chứng, cũng như để ta lớn lên ta phải học viết chữ , học đánh vần học viết chữ số.
Nên khi đánh giá 1 trader, 1 investor dân trong nghề nó ko nói về trình độ CFA hay đã đọc bao nhiêu cuốn sách đã từng tham gia bao nhiêu h giảng dạy, họ nói tới năm qua; 3 năm qua; 5 năm qua performance tăng/giảm ra sao, mới có deal gì thành công hay thất bại; mới mua đc tài sản gì để đứng tên.

Last edited:
@Colaido: Cô tha cho em với, toàn ăn may thôi :114:. Ngoài đời rất ngây thơ & dễ thương chứ cô, đâu có sát thủ gì đâu :10:
Cô cứ chém thế này mấy ông cao thủ trong hang cười rớt răng ra ngoài mất :24:
mình vừa hỏi 1 ng em sinh hoạt trong hang,
nguyên văn lời em í nói đây: bọn em trong này folow anh chim đều, CT thi thoảng phải update để ae biết anh Chim nhận định thị trường ra sao ; mới bán/mua mã nào đó chị

Status
Not open for further replies.
Back