Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Thầy chuyên bắt đáy giờ lại lần mò tìm điểm sáng FA ạ :2cool_after_boom:
Bắt đáy là nhất thời,
Bây giờ của khó người khôn,trên TT hàng triệu con mắt tinh tường soi hàng,thật khó kiếm ăn...
Tìm điểm sáng ở xác chết sống dậy ở những DNNN truyền thống lâu đời,coi như đầu tư gởi =1/5ls tiết kiệm.Nếu ăn được thì ăn bằng lần.

@TTN :Nhờ chị xem giúp BCTC của VOS giúp,tui ko có chuyên môn về món này.Nhờ chị xem có phát hiện được điểm sáng gì không chị nhé.Thật sự mong chị đừng từ chối.
P/S:Lúc nào đó chị cần tìm hiểu về món implant dental tui sẽ giúp chị...:1:.
Tks chị nhiều.
Để tối nay mình đọc kỹ nhé. Cái khó là phải tìm hiểu xem chất lượng tài sản của VOS và cước tàu tăng đến bao nhiêu thì VOS có thể hòa vốn. Thực ra hiện nay VOS làm cũng đủ chi phí hoạt động nhưng chết ở chi phí tài chính là lãi vay và lỗ tỷ giá.

nếu hỏi về KD ... thì nó có vầy
còn về giá ...TA thì chịu, nếu tay to nó tạo sóng có khi 500% hiiiiiii nhưng mà vụ nè cụ conan bảo không dưới 4 mà nó xuống 2, khi đó cụ có phải là WB' hông? có chịu nổi hàn băng tiễn xuyên tâm không? hiiiiiiiiii
Yes!
Quá hay!
Trong phép duy vật biện chứng 1 sự vật hiên diện là tổng hoà các mâu thuẫn và thống nhất.
Mâu thuẫn không nên đối kháng.
Mà dẫn đến thống nhất.
Tks 4all!

Để tối nay mình đọc kỹ nhé. Cái khó là phải tìm hiểu xem chất lượng tài sản của VOS và cước tàu tăng đến bao nhiêu thì VOS có thể hòa vốn. Thực ra hiện nay VOS làm cũng đủ chi phí hoạt động nhưng chết ở chi phí tài chính là lãi vay và lỗ tỷ giá.
Vâng.Tks chị.

Úp cơm đang hút hết gạo của bà con :1:
em chịu được lần chỉnh vừa xong, mỏi chân quá
Tâm ko tĩnh sẽ bị cuốn theo xu thế và rủi ro mất tiền sẽ cao. Quý 2 này các con hàng đầu cơ sẽ được đánh mạnh và nhiều nhà đầu mạo hiểm dễ đứt cước
cám ơn bác nhắc nhở. kg dám mạo hiểm quá. hàng em sẵn rồi, giá vào khá ổn, chỉ chờ pằng chíu thôi ạ

Status
Not open for further replies.
Back