Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Mới đi nhận lô đất về.
Bà con nhảy múa khiếp quá, phím em ít con cho đỡ tủi thân nào, lỡ sóng zồi :9cool_too_sad::9cool_too_sad:.
Mua nhang không, tôi bán cho, anh tuổi trẻ tài cao mua mở hàng hộ tôi, lão @dash177 giao tôi mớ nhang bán thử đây này, chưa có ai mở hàng, lão ấy đang ấp ủ khởi nghiệp mô hình kinh doanh nhang đa cấp :1cool_choler:

đang luyện tâm tĩnh theo bác thôi :113:
Tâm tĩnh em cũng đang luyện, khẩu quyết là của chị tay to, nhưng hình tượng là anh @chim_non
Mình cũng an ủi có một con tím cho đỡ tủi.
kg liên tiếp như toàn thể room nhưng chờ lâu lâu có 1 mã tím thôi thì cũng được

Cào có ý kiến gì về vns kg? trước thấy có nhắc đến nó một lần mà?
VNS lần đấy đổ máo Mợ Mèo ơi. Con này em vẫn lâu lâu ngó lại xem sao, ý kiến của em là vẫn ngồi chờ xem tình hình kinh doanh có bị giảm sút bởi Uber & Grab hok, mặc dù hiện tại giá nó khá hời dưới con mắt của em ! :1:

Sư phụ oánh sang cả đất ợ... lơ mơ bị kẹp tờ rym vào khu quy hoạch ợ? Số sư phụ trước 30t chỉ cướp tài chợ chứng thôi, sau 30t thì mới cướp tài chợ đất cát được :109::109:
Dạ đâu đất của nhà có 2 lô hồi xưa giải tỏa giờ mình nhận đền bù thôi.
CHứ hổng có oánh đất đai gì cả anh zai ơi.
Mà anh zai phím em con hàng nà năm nay chưa đc ké con nào đấy :1cool_byebye:.

Dạ đâu đất của nhà có 2 lô hồi xưa giải tỏa giờ mình nhận đền bù thôi.
CHứ hổng có oánh đất đai gì cả anh zai ơi.
Mà anh zai phím em con hàng nà năm nay chưa đc ké con nào đấy :1cool_byebye:.
Style của sư phụ đệ tử mới mò ra con FMC là có đủ VOL cho 2 sư đồ ta. Chứ pím kiểu Lợn giống Upcom thì e sư phụ quét cháy hàng. :106:
Đệ đang mò bên Upcom, tìm hàng ngâm dấm. Con nào đủ VOL sẽ inbox sư phụ nhoa!

Style của sư phụ đệ tử mới mò ra con FMC là có đủ VOL cho 2 sư đồ ta. Chứ pím kiểu Lợn giống Upcom thì e sư phụ quét cháy hàng. :106:
Đệ đang mò bên Upcom, tìm hàng ngâm dấm. Con nào đủ VOL sẽ inbox sư phụ nhoa!
Thanks anh trước :105::105:. đề nghị bỏ ngay cái vụ su phò đi nhá :1cool_choler::1cool_choler:.

Oil sẽ chạy theo quỹ đạo theo fundamental,sau cú hồi của SS cover.
Lực vào Gas PVD không còn mạnh như các phiên trước.
Hôm trước có vào hàng loại tứ trụ đón lõng.
Nếu ko có trụ nào thay dòng P giữ VNindex,có thể đến điểm out khỏi TT rùi.
Đã nhìn thấy lệnh vào đẩy cuối phiên VCB BID BVH VIC HCM,(tuy VCB sẽ bị ETF bán)
TT đang vận động tốt,chỉ cần kéo qua được cản tâm lý 580,trăm hoa sẽ khoe sắc,nhưng có thể vào g/đ khó ăn rồi.
Chúc ACE nhà VC lồi mồm...:100:
Và cẩn thận "bóng ma lãng vãng đâu đấy"!

Last edited:
Như cắn thuốc lắc thầy nhỉ :1:
Không biết @lionking đã kịp mua vé đứng chưa :1:
Hôm nay em có việc nên không theo dõi được bảng nên chưa vào cụ chim ạ. Nhưng con này các cụ, các bác, anh cô, các chú, các anh, các chị khen nhìn lên là bầu trời bao la thì lo gì không có cơ hội :4:
Hôm nay vào DST thì nó lại đứng ỳ ra, chán thật.

Hôm nay em có việc nên không theo dõi được bảng nên chưa vào cụ chim ạ. Nhưng con này các cụ, các bác, anh cô, các chú, các anh, các chị khen nhìn lên là bầu trời bao la thì lo gì không có cơ hội :4:
Hôm nay vào DST thì nó lại đứng ỳ ra, chán thật.
Cụ giúp tôi cái lý do mua DST với. Rất mong cụ cho vài dòng mở rộng tầm mắt.

Cụ giúp tôi cái lý do mua DST với. Nhìn qua ngành nghề và chỉ số TC là không muốn tìm hiểu tiếp nữa nên rất mong cụ cho vài dòng mở rộng tầm mắt.
Đã giải thích rồi mà, em thích là mua thôi chị Tay to ạ :10:

Mua được đất rồi à, chúc mừng TM nhé :cungly:
Ngày xưa bằng tuổi TM mình còn ngố lắm, phải đi làm thuê bục mặt. Giờ TM đúng tuổi trẻ tài cao :113:
Nhưng ngày xưa bằng tuổi TM bây giờ cụ có phải nấu cơm, rửa bát, quét nhà, giặt quần áo không? :24: em nhớ cái cảnh này cách đây hơn 1 năm đã có rồi. Giờ quay lại thấy TM vẫn thế.

Status
Not open for further replies.
Back