Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Tụi quỹ to nó khộ anh nhỉ, tay to quá vợt mí em bé tẹo thì xó tăng 100% cũng chẳng xi nhê gì tổng NAV. Thế nên, nó toàn phải vợt nặng mông. Tay bé, không lo thiếu hàng, ra vào thoải con gà mái... hihi
Luyện Tâm tĩnh mà :10:
Đùa chứ TK mình bé xíu mà :21:
Cũng cố gắng phân loại hàng khi chọn thật kỹ: Loại nào nên chơi kiểu gì cho phù hợp. Tất nhiên vẫn phải để tỷ trọng cao vào thế mạnh của mình và tuyệt đối tránh nhòm sang nhà hàng xóm dù cô ấy có xinh cỡ nào :24:

Tụi quỹ to nó khộ anh nhỉ, tay to quá vợt mí em bé tẹo thì xó tăng 100% cũng chẳng xi nhê gì tổng NAV. Thế nên, nó toàn phải vợt nặng mông. Tay bé, không lo thiếu hàng, ra vào thoải con gà mái... hihi
Quỹ to nó phải chơi MBB :21::24:
Anh em mình chơi tuốt, thích to thì to, thích nhỏ thì nhỏ :2004:

Đổi avata, khẩu khí khác ngay. Từ Sói thành Ễnh Ương... mắt đỏ ngầu! Vãi linh hồn với Thần tượng :))
Từ ngày chấy tài khoản em rút kinh nghiệm phải đổi sang con nào xanh xanh xem nó có lên được không thần tượng ạ :1cool_byebye:
Cụ xài data của PhuToan à, thỉnh thoảng hay bị cái này. Đứng xóa data vội. Nếu data Ami của cụ import từ data của MataStock thì cụ làm như sau:
Mở The Dowdloader của Meta lên, vào tab Tool, chọn Delete, chọn Data --> Hiện ra bảng Delete Price Data --> chọn mã cần delete (em nghĩ chọn hết vì thường update dữ liệu bị hết các mã) --> bấm nút Delete --> hiện ra thêm cái bảng nữa: trong bảng này nhớ tick vào After day (xóa dữ liệu sau ngày chọn), như ở hình của cụ thì lựa ngay ngày có dữ liệu đúng để xóa dữ liệu của ngày bị sai sau đó --> bấm ok.
Và... mở Ami lên thấy thành quả:16:
Em sống gấp xóa mợ nó zồi thầy ợ :2: với cả em ko dùng meta :1:

Status
Not open for further replies.
Back