Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Có phải là nhờ FIT buông trong 3 ngày mà có được này hôm nay không colaido?:1cool_byebye:
o phải nó buông mà nó phải nhả 11 củ để có thể tạo đc voulme như thế lày.
vì có tiền mà o có cổ thì cũng o thể làm nên trò trống gì
đâu có đâu :1cool_look_down:
nhờ CEO FPT nạ :21::1cool_byebye:

Ông Trương Gia Bình kêu gọi doanh nhân trẻ làm nông nghiệp số
http://khoahocphattrien.vn/cong-ngh...lam-nong-nghiep-so/2015122406106946p1c859.htm

(mới 60-70% ) chưa ăn thua nếu sánh với GE &VE em ạ. ( bắt nhịp cùng nhảy tương đồng vào cùng thời điểm đó )
Nên team bên nhà đó vẫn phải cố gắng nhiều
VE hay quá chị nhỉ. Mang mỗi cái danh của anh V, và một tiềm năng rất mù mờ thế mà nghiễm nhiên lên đến đầu 3. Đúng là không thể tưởng tượng nổi.

VE hay quá chị nhỉ. Mang mỗi cái danh của anh V, và một tiềm năng rất mù mờ thế mà nghiễm nhiên lên đến đầu 3. Đúng là không thể tưởng tượng nổi.
tất cả chỉ là sự sáng tạo của Người cầm cân khi vận dụng các chiêu trò để hút đám đông.
Ko có tiền chảy, ko có team đánh hay thì ko tạo được sức hút .

Bác @NgocMinh xuất gia thật à? Bữa trước cứ tưởng mọi người đùa. Mình biết có người có gia đình đầm ấm rồi mà vẫn xuất gia, nhưng sao thấy dứt áo ra đi như vậy cũng buồn quá. Tu tại gia cũng tốt mà.

A Ngọc Minh đi tu lâu rồi có phải giờ mới đi đâu

Năm ông ở trên núi mấy tháng, thi thoảng mới về Thủ đô

@thietkieutam : cái thông tin ngày sinh tháng chửa cụ pót bên nhà Bon là chưa chính xác đấy ạ.
Thằng đệ của e, nó nói rằng cụ ấy có tý vi chỉnh chỗ này nhờ 1 bậc kỳ tài người gốc Huế ạ .
@Táo thổ : khi nào rảnh rỗi, chúng ta có thể buôn chuyện.
vậy hôm nào nghe các thầy bàn vậy...cái nè hiện chỉ bàn trên cái công khai, gọi là rót trà để pro chuyên nghiệp ngứa nghề. (NB; nhưng mà nên thừa tướng thì không phải người có tử bình vừa vừa đâu) hiiiiiiii

Last edited by a moderator:
Biết lâu rồi, tuổi tác thì bằng nhau, chí hướng hơi khác nhau tý thôi,

off thì ông ấy muối vừng với su hào, mình thì xôi với thịt

cơ bản là nói chuyện chuyên môn chứ không nói chuyện đời tư, nên cũng không nắm rõ ....
Chắc là khi xưa ở trong đội lái :10:

Status
Not open for further replies.
Back