Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
SRC bác ra hàng 28.5?
đúng vậy bác gái, SRC em chỉ test the water có 1 tí ti thôi, đợt trước mua 28 vì nghĩ nó sẽ đi theo câu chuyện đất vàng của VEF, nhưng lái nó chưa vào hehe, nhưng e nghĩ nó sẽ setup game trong tương lai gần, bác gái hold con đấy dài hơi là ngon đấy, em stype chụp giật nên ko ăn được là em lượn đã tính sau...

đúng vậy bác gái, SRC em chỉ test the water có 1 tí ti thôi, đợt trước mua 28 vì nghĩ nó sẽ đi theo câu chuyện đất vàng của VEF, nhưng lái nó chưa vào hehe, nhưng e nghĩ nó sẽ setup game trong tương lai gần, bác gái hold con đấy dài hơi là ngon đấy, em stype chụp giật nên ko ăn được là em lượn đã tính sau...
Cũng chỉ là câu chuyện của 1 giai đoạn. Dài hơi nói thật là chưa nhìn thấy con nào để xuống tiền cả.

Hiện tại tiếp diễn nhưng tới thời điểm nào thiền sư?
Cho tới lúc này(hiện tại)tôi thấy khó qua được 36.9 rồi.
Có 1 chút nôn nóng ở đây.
"Tôi thấy, thay bằng maket thấy có phải khách quan hơn không"?. Hiii
Bác hỏi kỹ thế anh em TA sẽ tổn thọ. Và cách trả lời lại trở lên khiên cưỡng, tự cao sẽ tăng, bản ngã sẽ tăng = không tốt...

Các cụ bàn về cổ dầu nhiều quá em vừa loại khỏi WL hết các cổ P để tránh bị nhiễu loạn, chỉ để lại mỗi PVS và PVT theo dõi, dù PVT cũng đã cho lên đường giá 9.6.

Có 1 chút nôn nóng ở đây.
"Tôi thấy, thay bằng maket thấy có phải khách quan hơn không"?. Hiii
Bác hỏi kỹ thế anh em TA sẽ tổn thọ. Và cách trả lời lại trở lên khiên cưỡng, tự cao sẽ tăng, bản ngã sẽ tăng = không tốt...
Vâng.Tôi chỉ muốn biết cho rõ thời gian target của thiền sư thôi,ko hề có ý mạo muội.Vì giá sẽ giao động rất mạnh,nhất là các cp dòng P vào thời điểm này,mọi thứ chỉ là dư đoán và 1 dư đoán thì cần có khung thời gian.Tôi chỉ muốn hỏi rõ,ko thích bỏ lững.
Ko hề có cái thứ "tôi" gì gì cao siêu ấy,chỉ là chia sẻ thôi.
P/S;Tôi dự giá các cp của thiền sư sẽ đạt được đến tháng 6/2016

Từ hôm qua thời điểm hô té GAS , giờ chênh quanh 1-2%. Upper Band, Stoch dựng, vol nay chắc may thì 7-800k .
Test 41-43 là 40% từ đáy, 48 thì cỡ 60%. Nghe nó cứ khó khó :111:.
T3 có lãi đang khớ khớ, thời điểm này (nếu lướt) là ra hàng tốt trên phương diện nếu cầm hàng thị trường . Chờ điều chỉnh.
Sentiment vẫn đang cắm mỏ, thế mới lạ :(

Từ hôm qua thời điểm hô té GAS , giờ chênh quanh 1-2%. Upper Band, Stoch dựng, vol nay chắc may thì 7-800k .
Test 41-43 là 40% từ đáy, 48 thì cỡ 60%. Nghe nó cứ khó khó :111:.
T3 có lãi đang khớ khớ, thời điểm này (nếu lướt) là ra hàng tốt trên phương diện nếu cầm hàng thị trường . Chờ điều chỉnh.
Sentiment vẫn đang cắm mỏ, thế mới lạ :(
Đã vài lần 2 tay xỏ túi nhìn tt lao dốc chỉ bằng phương pháp IAIT :10:

Status
Not open for further replies.
Back