Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Từ hôm qua thời điểm hô té GAS , giờ chênh quanh 1-2%. Upper Band, Stoch dựng, vol nay chắc may thì 7-800k .
Test 41-43 là 40% từ đáy, 48 thì cỡ 60%. Nghe nó cứ khó khó :111:.
T3 có lãi đang khớ khớ, thời điểm này (nếu lướt) là ra hàng tốt trên phương diện nếu cầm hàng thị trường . Chờ điều chỉnh.
Sentiment vẫn đang cắm mỏ, thế mới lạ :(
Bác cứ tính thế này: Đặt lệnh buy xong đóng bỉm, hàng về lãi 20%, tương lai thì vẫn đang bất định, người nông dân phải làm gì? (SR, đó là em suy diễn từ tâm trạng của e mấy hôm vừa rồi)...

Vâng.Tôi chỉ muốn biết cho rõ thời gian target của thiền sư thôi,ko hề có ý mạo muội.Vì giá sẽ giao động rất mạnh,nhất là các cp dòng P vào thời điểm này,mọi thứ chỉ là dư đoán và 1 dư đoán thì cần có khung thời gian.Tôi chỉ muốn hỏi rõ,ko thích bỏ lững.
Ko hề có cái thứ "tôi" gì gì cao siêu ấy,chỉ là chia sẻ thôi.
P/S;Tôi dự giá các cp của thiền sư sẽ đạt được đến tháng 6/2016

Nào cùng chờ xem, T6 thì hơi xa nhỉ. Hiiiiii
Vì sau hôm nay mình kg còn dịp trao đổi cùng các đạo hữu nữa. Hiii, đó cũng là hữu duyên rồi.
Chúc mọi người ở lại thành công, an nhiên tự tại, vui với từng chớp sátna.
....G/L ....

Nào cùng chờ xem, T6 thì hơi xa nhỉ. Hiiiiii
Vì sau hôm nay mình kg còn dịp trao đổi cùng các đạo hữu nữa. Hiii, đó cũng là hữu duyên rồi.
Chúc mọi người ở lại thành công, an nhiên tự tại, vui với từng chớp sátna.
....G/L ....
Bác @NgocMinh xuất gia thật à? Bữa trước cứ tưởng mọi người đùa. Mình biết có người có gia đình đầm ấm rồi mà vẫn xuất gia, nhưng sao thấy dứt áo ra đi như vậy cũng buồn quá. Tu tại gia cũng tốt mà.

Các cụ bàn về cổ dầu nhiều quá em vừa loại khỏi WL hết các cổ P để tránh bị nhiễu loạn, chỉ để lại mỗi PVS và PVT theo dõi, dù PVT cũng đã cho lên đường giá 9.6.
Em cũng thấy khúc này đua P xanh là gian nan quá, kg hợp với dáng em .:1: .
Em cho rằng TT sẽ SW khúc này tìm điểm cân bằng.vẫn có những cổ có đường đi hoặc lái riêng
với em tốt nhất là em ngồi im, nếu thích quá hoặc thấy dư tiền thì tìm vài mã nhỏ nhỏ kg liên quan tới P . giá ở mức hợp lý vào tí chút
Sáng nay đặt mua thêm 1.1k cổ cho tròn số. thế mà sáng khớp 2 lần được 900
còn 200 vừa khớp xong. giời ơi là thanh khoản

Em cho rằng TT sẽ SW khúc này tìm điểm cân bằng.vẫn có những cổ có đường đi hoặc lái riêng
với em tốt nhất là em ngồi im, nếu thích quá hoặc thấy dư tiền thì tìm vài mã nhỏ nhỏ kg liên quan tới P . giá ở mức hợp lý vào tí chút
Dạo này mình hay đa nghi, cho rằng kiếm ăn khó quá các tổ chức lợi dụng cổ P lao dốc mạnh, khó khăn mới ở giai đoạn đầu chưa thể hiện ra bằng con số, dễ tạo lòng tham nên các cụ ấy nhảy vào thu gom sớm rồi pr bán hàng đa cấp.

Dzất chi là tỉnh táo :113: ( chắc chắn @CACO sẽ rất vui khi đọc đc cmt này :1cool_byebye:)

Dạo này mình hay đa nghi, cho rằng khó khăn quá các tổ chức lợi dụng cổ P lao dốc mạnh, khó khăn mới ở giai đoạn đầu chưa thể hiện ra bằng con số, dễ tạo lòng tham nên các cụ ấy nhảy vào thu gom sớm rồi pr bán hàng đa cấp.
quan trọng gì đâu, chỉ là có vài con cá to sử dụng bộ nanh vuốt đào 1 luồng lạch dẫn cho tiền chảy thế là cá nhỏ bơi thành đàn đi theo kiếm mồi thôi.
mỗi loại cá chọn thức ăn phù hợp với bộ nanh vuốt của nó, đứng ngoài nhìn loài cá khác ăn mồi cũng là 1 cách nuôi dưỡng và ve vuốt bộ vây mà
:21:

kiếp trước Thiết ca có lăng nhăng ko? :5cool_big_smile:
Lục y chân nhân chẳng nhẽ nhìn thấy kiếp trước của tui hiiiiiii
vô thường cả thôi.....chẳng phải ông trời đã cho làm ván mới. tức là ván cũ xóa ùi...ván trước có là ai thì đã sao??? :4::4::4:
NB; ói vậy chắc cụ kia có family ồi à?

Status
Not open for further replies.
Back