Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
phải công nhận là mấy con leader vẫn vững tay lái
Nhưng mờ lúc này lại không phải là lúc canh múc, xúc, húc... nên chả quan tâm đến em nào lead, em nào lag... Đám đông chả bao giờ thay đổi, ở cái nhịp rớt đầu tiên, lao vào đỡ giá + bắt đáy... đến lúc đáy thật thì lại sợ tè ra quần... 51x mới xem xét (target của mô hình Nêm tiếp diễn), không thì phải vọt lên trên mô hình cái Nêm tiếp diễn kia cụ ợ (580 ấy) :1:

Nhưng mờ lúc này lại không phải là lúc canh múc, xúc, húc... nên chả quan tâm đến em nào lead, em nào lag... Đám đông chả bao giờ thay đổi, ở cái nhịp rớt đầu tiên, lao vào đỡ giá + bắt đáy... đến lúc đáy thật thì lại sợ tè ra quần... 51x mới xem xét (target của mô hình Nêm tiếp diễn), không thì phải vọt lên trên mô hình cái Nêm tiếp diễn kia cụ ợ (580 ấy) :1:
theo quan điểm về leader thì khi leader vẫn khỏe thì khó có thể có những nhịp giảm thần thánh như kỳ vọng của thầy.

theo quan điểm về leader thì khi leader vẫn khỏe thì khó có thể có những nhịp giảm thần thánh như kỳ vọng của thầy.
- Leader thì phải hiểu rõ cách dùng cụ ợ, không phải lúc nào cũng leader / laggard cả đâu. Cái từ này ông Cụ đã nói rất rõ rồi, khi nào gần đến Turning Point thì mới thấy rõ ràng được, những chỗ khác, không cần xem ( đi câu cá trên du thuyền rồi, sao mà xem).
- Giảm hay không, không quan trọng. Em có nói 2 ý ở trên, hoặc là phải vọt lên 580, hoặc là về 51x... đó mới là lúc quăng tiền to ra tố :1:
Ps: Lạm dụng cái từ leader quá, nên em góp ý phát thôi... sai đừng chởi em nhoé, xin cụ tha mạng :19:

Status
Not open for further replies.
Back