Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
- Leader thì phải hiểu rõ cách dùng cụ ợ, không phải lúc nào cũng leader / laggard cả đâu. Cái từ này ông Cụ đã nói rất rõ rồi, khi nào gần đến Turning Point thì mới thấy rõ ràng được, những chỗ khác, không cần xem ( đi câu cá trên du thuyền rồi, sao mà xem).
- Giảm hay không, không quan trọng. Em có nói 2 ý ở trên, hoặc là phải vọt lên 580, hoặc là về 51x... đó mới là lúc quăng tiền to ra tố :1:
Ps: Lạm dụng cái từ leader quá, nên em góp ý phát thôi... sai đừng chởi em nhoé, xin cụ tha mạng :19:
Chuẩn cơm m nấu zồi ai chửi chy :21::21:.

Những lúc thế này tranh cãi dễ sinh mâu thuẫn. Ông nào làm theo kế hoạch của ông ấy. Thắng được tiền, thua được kinh nghiệm mà kiếm tiền trong tương lai. Đằng nào cũng tốt cả :1:
Em với cụ tungneu đọc cùng mấy cuốn sách nhỏ, thế nên anh em trao đổi để cùng tiến bộ thôi chị ơi, cãi nhau... vô giá trị...cơ bản, tiền ông nào ông ấy dùng, bồ ông nào ông ấy ôm... dzất sảng khoái :1:

Những lúc thế này tranh cãi dễ sinh mâu thuẫn. Ông nào làm theo kế hoạch của ông ấy. Thắng được tiền, thua được kinh nghiệm mà kiếm tiền trong tương lai. Đằng nào cũng tốt cả :1:
no no, những lúc này ko nên im lặng, sự tranh luận là cần thiết mâu thuẫn là đương nhiên nhưng ko có mâu thuẫn cá nhân đâu vì ngày mai họ quên sạch những gì vừa trút ra. Còn có chỗ nào để các anh e bộc lộ nỗi buồn phiền, ấm ức đau đớn ra đâu. Chỉ có ở đây, trader hiểu nhau hết, mỗi ng đều ít nh nếm cảnh này rồi.
Trước mặt gia đình, vợ con họ là ng thành công - áp lực này đôi lúc cũng nặng lắm. Nhất là vào những ngày thời tiết xấu như hôm nay.

Biết ngay lòng dạ con người anh mà. Anh ghét tôi nên lúc cổ của tôi trần anh không nói gì, lúc nó nằm sàn anh nhảy ra chúc mừng. Đập chết ăn thịt này :3D_62:
Em có biết chị chơi con gì đâu? em ko quan tâm, chỉ là cách chơi thôi, khi tâm tình chấp nhận sự thay đổi thì cách chơi sẽ uyển chuyển hơn thôi.:1:

Nếu GEX về tay anh Tiền thật như chị nói thì lại không đáng giá. Xem những gì anh ấy làm với SHN thì cũng thuộc dạng " những kẻ khốn kiếp" có trong tay rất nhiều tiền thôi.
chín xác đó, chị có từ hay hơn là: cao bồi có học,
Nhưng nói thật là chị quan tâm đến tiền quay vòng của các anh í hơn là đạo đức của ng đứng đầu DN.

một dạng đỉnh cao của đảo lửa. Cao học theo định hướng Madofff.
hay! ---- > Nhưng nói thật là chị quan tâm đến tiền quay vòng của các anh í hơn là đạo đức của ng đứng đầu DN.

• Like
Reactions: Cdg
hôm trước chị nói về cái vụ thu fee điện thoại mà e luận mãi ko ra là con nào trên sàn :(
chị nói rằng Đăk lăk ko có khu công nghiệp mới hình thành, không có vốn đầu tư NN rót mạnh vào. Cơ chế chính sách kinh tế địa phương ko thay đổi , vậy tại sao mức độ tiêu dùng lại thay đổi lớn >>> cơ cấu kinh tế địa phương phải có sự thay đổi tăng trưởng đặc biệt >>> cây trồng công nghiệp và cây cafe vào mùa vụ bội thu

Status
Not open for further replies.
Back