Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Thị trường bị bán mạnh không vì tin xấu như 2 lần trước, dòng tiên đã xoay đủ các nhóm ngành, các mã cơ bản đã tạo đỉnh đang bị chốt lời mạnh, nhóm Q còi móc cống tiền vẫn không vào... rủi ro toàn thị trường đang tăng cao... Tạm thời chốt hết dm ngắn hạn, chỉ giữ lại mỗi HBC xác định ôm dài kết hợp lướt giảm giá vốn...

Nổi lên like anh blue phát, thôi em lặn tiếp =)) dạo này 4r ko có anh chim thấy không khí nặng nề quá :21:.
@chim_non chủ thớt đâu zòi về mau mau.
anh í đang đưa chị và các e đi đổi gió, để cho anh í yên đê :21::21:
bao nhiu anh zai ở đây ko lo đc cho TTN vui hay sao mà hơi tý cứ a. Chim ơi thía :24::24::24:

Đàn ông cũng dịu dàng, đẹp giai, tâm lý, nhà mặt phố, bố bán phở bò... hỏi xem bạn của TTN tiếc hông...:21:
... VC vỗ tay bốp bốp:cute_smiley60::cute_smiley60::cute_smiley60:, toàn mỹ nam xếp hàng đánh số từ 1 - 100, bạn của TTN tha hồ chọn nha...:cute_smiley6:
Hôm nay thầy chịu khó PR dữ vậy :24:

A Táo chắc đá bóng giỏi lắm nè :17:
Chê :112:
Để ăn được bằng lần nội công cũng phải thâm hậu lắm chứ anh. chồn chân đau tim lắm mới tới được ngày hái quả
vậy thôi chúng em kg tham, cứ bao ăn 30% là ngon lắm rồi. @Conbosua14 thấy OK kg ?
Khen:113:
Để nói Cào @whitehat phím cho Mèo, không phím cho Bò (chỗ này dùng tí kế ly gián, chống song kiếm hợp bích) :19:

Vại làm sao viết loạt bài "Làm gì khi vợ muốn đầu tư ck" :21:
chịu, cái nào dở nhận dở:6cool_surrender:
Quan sát em thấy dòng tiền dường như đang đổ qua ngân hàng, chứng khoán, Bảo hiểm và em Vic thì phải
ngoài STB thì VCB BID CTG BVH VIC vol đều giảm cả a ợ:1cool_byebye:

thứ 6 ngày (16 -1) 13:36 số ác quỷ 666 :4cool_beauty:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back