Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
hic, hôm nay không thấy anh beck với LS làm thơ nhỉ
chắc vì muốn giữ hình ảnh vcers trong mắt bạn của TTN đây mà :1cool_byebye:
Bạn em nó không vào nữa rồi chị ơi. Có điều là đúng là dân tài chính khá lạnh chứ chả ai rú rít hay nhảy tưng tưng lên với từng đồng bạc kiếm được cả.
Hôm nọ có nói với @strade thỉnh thoảng vào cmt chia sẻ, bạn ấy bảo bận với lại cũng không quen với phong cách như vậy. Lý do các thành viên gạo cội, có nghề cứ mất dần có lẽ là thế.

Bạn em nó không vào nữa rồi chị ơi. Có điều là đúng là dân tài chính khá lạnh chứ chả ai rú rít hay nhảy tưng tưng nên với từng đồng bạc kiếm được cả.
Hôm nọ có nói với @strade thỉnh thoảng vào cmt chia sẻ, bạn ấy bảo bận với lại cũng không quen với phong cách như vậy. Lý do các thành viên gạo cội, có nghề cứ mất dần có lẽ là thế.
Roài xong...mới làm đc 2 bài bị warning roài...em lượn đây:20::2cool_go:

Bạn em nó không vào nữa rồi chị ơi. Có điều là đúng là dân tài chính khá lạnh chứ chả ai rú rít hay nhảy tưng tưng lên với từng đồng bạc kiếm được cả.
@strade thì chả có j là gứm cả, ae vcer ( như GBK, Camus ..) gọi tên từng case phải đền tiền của bạn í ra thành quyển lun.
p/s: vài ng ( trong đó có mình ) chỉ muốn giữ riêng cái ao này cũng chỉ để cho vài ng quá thân và quá hiểu cách nói chuyện với nhau, ko welcome ng lạ

Kèo này quá khó Táo huynh ơi. Khúc này trailing stop chờ hit & chơi bời là chính, mở trạng thái mới em chưa thấy an toàn lắm...
Đợi cơ hội khác để pím hàng cho hai nàng đổi lấy cái tích phân 8 chữ của anh vại... em cũng bắt đầu đọc hiểu mấy điều cơ bản rầu ạ... khà khà... tầm 5 năm nữa may ra mới biết phân tích... ax ax
Quánh dấu mi mốt đòi nợ 2 anh giai nhóe @whitehat @Táo thổ :10:

Sao chị cứ nhìn mọi sự việc dưới góc nhìn của người khác là gì cho mệt! Ai không thấy phù hợp thì đi, nhiều khi người ta đi vì người ta cảm thấy lạc lõng do không đóng góp được gì, không học tập được gì. Ai ở thì cố đóng góp gì cho cộng đồng đó cũng là niềm vui và tạo phước cho mình. Nhiều khi mọi người vui không phải kiếm được vài đồng, như hôm nọ lên cả loạt thì comment ít hẳn, chả vui gì vì con nào cũng lên, Nhiều khi người ta rú rít cũng vì cổ phiếu đó vào đúng thế trận người ta tính toán trước, như vậy không đáng vui hay sao?:1:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back