Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@s thì chả có j là gứm cả, ae vcer ( như GBK, Camus ..) gọi tên từng case phải đền tiền của bạn í ra thành quyển lun.
p/s: vài ng ( trong đó có mình ) chỉ muốn giữ riêng cái ao này cũng chỉ để cho vài ng quá thân và quá hiểu cách nói chuyện với nhau, ko welcome ng lạ
em tưởng Str nghỉ chơi lâu rồi, tập trung vào chuyên môn chính, hóa ra vẫn chơi hả chị?

Last edited by a moderator:
Khen:113:
Để nói Cào @whitehat phím cho Mèo, không phím cho Bò (chỗ này dùng tí kế ly gián, chống song kiếm hợp bích) :19:
Em đây ạ chào ace VC. Mấy bữa nay cô em cùng đội ở bển về chơi. bỏ chứng đi hàn huyên.
em nói vui vậy thôi chứ em biết mà anh Táo. Riêng Sữa thì bạn Cào cầm tay chỉ việc tận nơi rồi anh ạ.:1:
nay coi bảng. tk 1 con sàn bê bết. close đỏ loè
1 con 2 hôm 2 thập tự ngay cản cứng. rất may hôm nay đã được ủn qua cản. chứ đỏ thì confirm thập tự ngay đỉnh => chạy quăng dép.
thôi thứ 6 mà chưa sập sàn cả loạt thì còn thở được. lại nằm chờ thôi.

Em đây ạ chào ace VC. Mấy bữa nay cô em cùng đội ở bển về chơi. bỏ chứng đi hàn huyên.
em nói vui vậy thôi chứ em biết mà anh Táo. Riêng Sữa thì bạn Cào cầm tay chỉ việc tận nơi rồi anh ạ.:1:
nay coi bảng. tk 1 con sàn bê bết. close đỏ loè
1 con 2 hôm 2 thập tự ngay cản cứng. rất may hôm nay đã được ủn qua cản. chứ đỏ thì confirm thập tự ngay đỉnh => chạy quăng dép.
thôi thứ 6 mà chưa sập sàn cả loạt thì còn thở được. lại nằm chờ thôi.
Trời ơi oan ức quá .... huhuhu....

The world is not enough. :2cool_sad:

Last edited:
Kiểm soát nội bộ ngon, Deal nào cũng Tha hồ vã với FM.
lương ổn định hơn lãi chơi cờ bạc, mỗi tội theo thời gian phải ngoan... Chọn thôi :24:
xúi bậy ko hà, thống kê cho thấy cái chức ngự sử thay hoài, mà đa số là do mất đầu :24:
Đợt vừa rồi vào Vinpearl Nha trang em thấy cũng thế.
Đám người Trung Quốc chiếm cứ nồi tôm luộc/chiên. Em ngó vào đĩa của họ toàn 10-15 con . Như chết đói :)))

http://m.baomoi.com/clip-hoang-hon-...anh-nhau-an-buffet-o-nha-trang/c/19860474.epi

Sent from my iPad using Tapatalk
mang tiếng toàn TG ko riêng gì VN; nhưng cũng công nhận mặt tích cực là dân họ... giàu quá :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back