Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Cái này liên quan đến mục Nhất thời đa chiêm pháp (Một ngày coi nhiều quẻ cho một người, hoặc coi cho nhiều người). Mục này thì cụ H.U có lần nhắc là khoan hẳ tin vội, thế nên em chỉ xem một quẻ một ngày anh D.G ơi.
Còn cái vụ deal 8 tự, anh em mình cho qua đi anh. Em không xem quẻ, nhưng có lý do khác không tiện nói ạ ! :)
Chung ngày mà khác giờ thì vẫn xem láng chứ.

@TTN : e mới xem báo cáo DHCD BHS ... chị bán nó đi chứ cầm làm gì , lợi nhuận 2015 giữ lại lai không chia cổ tức ... dư kiến 2017 chia 6-10% mà giá 16.x thì tiễn sớm :) FA thế thì còn đầy con ngon :)

@TTN : e mới xem báo cáo DHCD BHS ... chị bán nó đi chứ cầm làm gì , lợi nhuận 2015 giữ lại lai không chia cổ tức ... dư kiến 2017 chia 6-10% mà giá 16.x thì tiễn sớm :) FA thế thì còn đầy con ngon :)
Hình như là có game chứ không phải do FA.

Môn này có cái vụ Di Hoán + Di tượng pháp anh ạ. Cái này em đang nghiệm xem sao? Chứ không không, em cứ chọn giờ tốt nhất để hỏi hoặc tệ nhất để hỏi quẻ... kiểu gì chả đúng ý đồ, anh có thấy vậy không?
Nguyên tắc blackbox: Rác vào rác ra. Cẩn thận chỗ này anh ơi! Em thường chọn những lúc quan trọng nhất của một ngày để nghiệm quẻ thôi ạ.
Chung ngày mà khác giờ thì vẫn xem láng chứ.

Chị chưa đọc nhưng nói không chia cũng là 1 cách nói, còn nói chia 30% bằng cổ phiếu cũng lại là 1 cách nói khác.
Em không thấy nó có nghị quyết chia tách 30% từ tháng 8 à?

Chị toàn mơ ăn bằng lần nó mới khổ.
thật lòng mọi khi em kg biết chị đùa hay thật khi chị bảo ở đây nhìn AE oánh TA có tí ảnh hưởng . nhưng FA chị chắc rồi thì cp chị chọn nhất định sẽ có ngày nó tăng. em nghĩ vấn đề là thời điểm chị vào.
nếu em có nền tảng kiến thức vững chắc như chị, con nào thích em cho vào WL hết rồi xem khi nào có dấu hiệu về TA hoặc GD mua bán trên bảng thì mới in , như thế kg mất thời gian trằn trọc với nó
một bạn kg bao giờ show vị thế ở đây cho em xem 1 case trong gần 1 năm bạn ý in phần lớn tk . ăn hơn 1 lần / 1 cp . mấy tháng đầu bạn ý mua ở vùng đáy. cũng vật vã khi cp BO mấy lần kg thành. sau đó. bạn ý đúc kết. cái mớ cp mua trước rẻ hơn được số mua sau khi uptrend hình thành 15% nhưng đổi lại là vài tháng trăn trở với nó, kg đáng tí nào.
case Txx là một ví dụ em rất tiếc

Status
Not open for further replies.
Back