Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@TTN
Cơ mà Bạc đãi Gà non hay sao ấy, em xem mấy cụ trên VC, mặc dù chưa gặp mặt giao lưu nhé, toàn thấy hô đúng mới đau chứ... phải chi họ hô Sai thì em đốt sách luôn cho khỏe... Vậy cũng có thể xem là Mèo Đen chăng? Hay là ACE đang động viên tinh thần... cho em đỡ buồn???

Anh đang quan sát sự chuyển biến trong lối suy nghĩ và cách hành động của Anh cung thủ, và luận theo Mùa & Bát tự.
Đúng như Bư nói, phải có đối tượng ứng vào cụ thể. Cái này Lục Nhâm viết rõ lắm, mà anh chưa vận dụng... thử trước Bát tự đã Bư ơi.
Mấy cái Khóa của Lục Nhâm dài quá, anh đọc mãi chưa hiểu hết... ax
Nói thêm để bác có data,mình đã bán sạch MSN MSR và cả GAS(vùng giá 66.5-67 để cơ cấu FLC),PVB, HAG bán hôm qua.MSN MSR GAS HAG đều lõm.-PVB gần huề vốn.
TK hiện tại có:FLC PVD HSG.

Nói thêm để bác có data,mình đã bán sạch MSN MSR và cả GAS(vùng giá 66.5-67 để cơ cấu FLC),PVB, HAG bán hôm qua.MSN MSR GAS HAG đều lõm.-PVB gần huề vốn.
TK hiện tại có:FLC PVD HSG.
Đa tạ anh cung cấp data rõ ràng, em sẽ cố gắng... kết quả lỡ không như ý / sai thực tế, mong anh lượng thứ trước nhé!
Giao lưu trên này lâu ngày, em cũng tạm hiểu cách thức giao dịch của anh Cung thủ, rất nhanh & huyết liệc. Thế nên em tự chọn case để phân tích, ví dụ kỳ này em chọn FLC là đối tượng chính trong danh mục của anh ạ! :thankyou:
Bye anh, tuần sau theo dõi & tám tiếp vụ này anh nhé!
Happy weekend, sớm một hôm! :partytime:

Đa tạ anh cung cấp data rõ ràng, em sẽ cố gắng... kết quả lỡ không như ý / sai thực tế, mong anh lượng thứ trước nhé!
Giao lưu trên này lâu ngày, em cũng tạm hiểu cách thức giao dịch của anh Cung thủ, rất nhanh & huyết liệc. Thế nên em tự chọn case để phân tích, ví dụ kỳ này em chọn FLC là đối tượng chính trong danh mục của anh ạ! :thankyou:

Mai mới thứ 6, nghỉ rồi em? mai mới là phiên then chốt đó... có chui lại dải 670-690 không...

Bác chọn FLC là đúng rồi,vì chiếm ~70%TK,PVD~28%TK,HSG~2%TK(HSG cho có tý Kim trong TK vì 8 tự mình thiếu Kim:D).
Data trên là chính xác và bát tự của mình là chính xác.
Tks...tks..
Have nice day!

@TTN
Cơ mà Bạc đãi Gà non hay sao ấy, em xem mấy cụ trên VC, mặc dù chưa gặp mặt giao lưu nhé, toàn thấy hô đúng mới đau chứ... phải chi họ hô Sai thì em đốt sách luôn cho khỏe... Vậy cũng có thể xem là Mèo Đen chăng? Hay là ACE đang động viên tinh thần... cho em đỡ buồn???
Ý chị là nó khó nhằn, đa phần không có duyên lĩnh hội nên phải bỏ cuộc như chị và để mọi sự thuận theo nhân duyên. Kiểu như hôm qua xem cái Hà Lạc thấy số mình hợp hướng Tây Nam, ngó cái hướng nhà mình chuẩn hướng Tây Nam luôn đó :10:
Số người như em và có thể là @Kỷ Sửu nữa là quá ít ỏi.

Ý chị là nó khó nhằn, đa phần không có duyên lĩnh hội nên phải bỏ cuộc như chị và để mọi sự thuận theo nhân duyên. Kiểu như hôm qua xem cái Hà Lạc thấy số mình hợp hướng Tây Nam, ngó cái hướng nhà mình chuẩn hướng Tây Nam luôn đó :10:
Số người như em và có thể là @Kỷ Sửu nữa là quá ít ỏi.
Em cũng thấy vậy,do nhân duyên,ko ai chủ động chọn được.
Nghề chọn người chứ không phải người chọn nghề.
Tử vi ...em nghĩ phải kết hợp với tướng số,phong thuỷ và kinh dịch nữa thì có thể chính xác hơn.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back