Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
TT ngon vãi ra anh ah ... mai nó kéo cả chùm lên thì múc rào rào :D

Sau giai đoạn nhà nhà hô sập thì bọn BCs gộc vẫn có giá cao hơn đáy tạm như HSG HPG HBC ... cứ hô mà giá cao dần thế ổn thật :D
Chờ mãi éo xuống. Tiền thì nó cứ nhặng lên, đành múc ít rồi :24:

Dạo này PCT chém hay vãi :21:
Múc gì thì múc, cứ nav tăng là chuẩn PCT nhờ :1cool_byebye:
Nói hay nói dở không bằng NAV tăng ... mà e còn phải học các anh cach đánh follow trend nhiều lắm :D Nhồi và hold là 2 thứ còn phải học rất nhiều :D

kiểu này là tư tưởng mua đầu cơ và sẵn sàng chuyển sang đầu tư à PCT
Thời này ai dám chơi đầu cơ nữa bác :D Cứ FA chuẩn mà follow thoai ... bạn em từng kẹp GAS 50 về 3x ...giờ quay lai 70 còn lời nữa là :D Nên cứ tìm em nào EPS tăng trưởng mà phang ...nhỡ có sụp hố thì đắp chăn hơi lâu thôi :D Gọi là chơi có bao đó :D

Thời này ai dám chơi đầu cơ nữa bác :D Cứ FA chuẩn mà follow thoai ... bạn em từng kẹp GAS 50 về 3x ...giờ quay lai 70 còn lời nữa là :D Nên cứ tìm em nào EPS tăng trưởng mà phang ...nhỡ có sụp hố thì đắp chăn hơi lâu thôi :D Gọi là chơi có bao đó :D
chơi kiểu này sure win luôn nhỉ, 100% deal chốt lời, cái nào chưa lời ta để đó đợi tới lúc lời mới chốt. Đời ta ko chốt thì đời con ta chốt, đời con ta ko chốt thì cháu ta chốt :3D_32:

chơi kiểu này sure win luôn nhỉ, 100% deal chốt lời, cái nào chưa lời ta để đó đợi tới lúc lời mới chốt. Đời ta ko chốt thì đời con ta chốt, đời con ta ko chốt thì cháu ta chốt :3D_32:
Em cũng không biết nói sao nhưng ăn thật đó ... bạn e ăn HSG từ 38 trước chia đến 45 sau chia , HPG từ 36 trước chia đến 46.x sau chia ... đang kẹp 1 lô HPG bán 46.x mua 44 đó ... tinh thân sảng khoái lắm , éo ngại gì vì ổng bảo kiểu đ éo gì chả 50 , nó tăng tao lại nhồi :D
Và e thấy nói hay nhận định hay éo bằng NAV tăng ... người ta làm được thì mình học :D

Status
Not open for further replies.
Back