Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Anh ơi, VSN em lỗ 130k roài, múc hum qua 72, giờ giá 70,7.
trời, anh lãi được 2 hôm cổ chưa về tài khoản
còn lại là lỗ
nhưng xác định dài hạn.... ngắm thằng msn lại đòi mua thêm VCF xem nó chạy ra làm sao...
à anh em xem thằng MVB nhé, mỏ việt bắc
Bầu thụy nó mua nó đang dọa đuổi hết mấy thằng con ông cháu cha ... xem có hớt nhặt được gì o nào

Rốt chết thật hay giả chết nhỉ anh em, khó nghĩ quá, thôi cứ làm 1 lô 10 cổ chơi ba cây cùng anh Quyết vậy
Đây là điều mà anh cu Q muốn gieo vào tâm tư của người chơi... kích thích bản năng cờ bạc ăn thua ghê gớm... thách thức kiên nhẫn của "nhà đầu tư giá trị" tính toán phưn tích bạc cả đầu chỉ mong kiếm profit ~20-30% năm, trong khi nhìn mớ giấy lộn tăng >600% trong có vài tháng :) Quan điểm của e là đừng dại mà đánh đu với nó ở tầm tầng 8 tầng 9 này, nó mà thả tay thì tiếp đất khó toàn thây :))

GIL ngon đó các anh ... Nhịp này quay lại 68 cũng không chừng :D Hôm qua nhiều nguoi phang GIL trong vô thức ...vòng xoáy tt + KQKD quí 3 k như kì vọng :D FA cứng có phải hàng nóng mà phang rào rào ...nghĩ cũng hài vãi :D

Chưa ạ, thủng 57 mới bán.
Để đấy còn có cái nói chuyện với PCT cho vui.
C và e ngược bọt vãi ... e đợi thủng 57 là múc đó :D
Nhìn vol và giá từ đầu ... mà chuyện hôm qua mọi người hò nhau bán e thấy cũng hài hài ... nếu đó là đệ a Quyết thì bán FL cũng k sao , ngược lại hôm qua lực cân 540k không nhỏ xíu nào ... đợi T3 cục này về không giảm thì cứ thế mà múc lên theo :D mà em bet là không giảm rồi ... nhìn Vni được điều tiết thế này ... xuân lại sắp về :D
Khi nào số đông hô thơm với ngon thì mình té là vừa :D

Cám ơn a @HOANGLINH

Cái đậm rất hiểu ý tác giả, tức là anh thắng 1 giao dịch, chưa hẳn giao dịch đó ít rủi ro hơn 1 giao dịch thua lỗ

nhưng tác giả sai bét về lý thuyết. Rủi ro là cái không biết. Nên cho dù may mắn hay gì gì đi nữa, một khi giao dịch kết thúc và thu tiền là chắc chắn giao dịch đó không có rủi ro hehe

Cái này để đem an ủi... mình thắng có bao phần may mắn... mình thua nhưng có 1 tý kém may thôi haha
Vầng nhiều anh, đc đào tạo bài bản nc trong nc ngoài hẳn hoi, đưa ra khái niệm rủi ro trong quá khứ. Qua mẹ nó rồi còn đâu, 1 là profit, 2 là loss. Đíu hỉu kết hợp RR trong quá khứ và RR hiện tại để ước lượng RR trong tương lai là gì. Đúng là ngộ chữ.

trời, anh lãi được 2 hôm cổ chưa về tài khoản
còn lại là lỗ
nhưng xác định dài hạn.... ngắm thằng msn lại đòi mua thêm VCF xem nó chạy ra làm sao...
à anh em xem thằng MVB nhé, mỏ việt bắc
Bầu thụy nó mua nó đang dọa đuổi hết mấy thằng con ông cháu cha ... xem có hớt nhặt được gì o nào
msn mới mua cpq (ko mua hết), đăng kí mua vcf, rồi mượn quân 95 mua msr; chứng tỏ cò ko tiến ; vsn chắc chờ 5-7 năm nữa a ợ :10:

Status
Not open for further replies.
Back