Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Cung nhỏ giọt thế này khéo Bia hơi HN phải chơi dăm trần :1:
Sao không niêm yết lên HSX để góp phần đỡ VNI nhỉ :4:
Bia HN cổ đông nhỏ lẻ khá ít. Những hội mua Bia HN có nhiều đội làm phân phối bia, dân đầu cơ chính hiệu bị kẹp im nhiều năm nên chuyến này tàu chắc làm quả tàu suốt tăng dài đấy Chim ca.

Bia HN cổ đông nhỏ lẻ khá ít. Những hội mua Bia HN có nhiều đội làm phân phối bia, dân đầu cơ chính hiệu bị kẹp im nhiều năm nên chuyến này tàu chắc làm quả tàu suốt tăng dài đấy Chim ca.

đưa tiền mai anh múc cho, mày cứ li kỳ chứ mai hàng đầy...

HT1 giảm nhiều hơn anh ... HT1 có truyền thống kéo rất hay , Trước chia luôn có nhịp 27-28.x ... sau chia thì vùng giá 20.x quá ngon :D
HSG e đã chơi và không ăn được ... HPG cũng tương tự , e sẽ cân nhắc HBC ... Phải lựa con mà kiểu đánh của lái phù hợp với mình :D
Quá tuyệt,bao nhiêu năm chinh chiến,bao nhiêu kinh nghiệm sương máu...chỉ đúc kết 1 câu "Phải lựa con mà kiểu đánh của lái phù hợp với mình"
Đa tạ PCT.

nay giao dịch có tích cực, nhưng bẩu là ngon thì chưa anh ơi. Tóm lại đang hạnh kiểm xấu, nhưng cũng có í tiến bộ, chứ chưa thể xếp vào loại trung bình chứ đừng nói là ngoan
Tks anh,TT mà cũng xếp cả hạnh kiểm nữa cơ đấy...hihi.Em sẽ viết tự kiểm...sẽ ...,sẽ xưng tội,nhưng ko sám hối....:D
Cứ theo sự vận động của TT thôi anh,có ai đoán TT được đâu.

Dậy làm ly cafe sớm trong sáng tháng 11 se lạnh các thầy ơi :1:

Chào các cụ
Mấy hôm mới trở lại forum sau khi chốt BID, thấy thị trường vẫn lều phều quá. Giao dịch kiểu này thì dụ gà vào hơi khó các cụ nhỉ. Ngày nào em cũng chỉ vào xem bảng giá cuối giờ sáng và tầm 2h chiều
Chắc bác nào phải khéo lắm mới ăn đc vài line. Retest 670 nữa ko nhỉ?

Chào các cụ
Mấy hôm mới trở lại forum sau khi chốt BID, thấy thị trường vẫn lều phều quá. Giao dịch kiểu này thì dụ gà vào hơi khó các cụ nhỉ. Ngày nào em cũng chỉ vào xem bảng giá cuối giờ sáng và tầm 2h chiều
Chắc bác nào phải khéo lắm mới ăn đc vài line. Retest 670 nữa ko nhỉ?
TT này toàn SEAL team 6, SAS, Spetsnaz, Đặc công oánh nhau thôi thầy :1:
Chọn đúng cổ thì vẫn chén tốt :1:

TT này toàn SEAL team 6, SAS, Spetsnaz, Đặc công oánh nhau thôi thầy :1:
Chọn đúng cổ thì vẫn chén tốt :1:
Ồi thế gà qué như em chắc đợi các thầy chiến xong, mơi mơi ngon ngon thì mới dám vào ăn theo, hớt ít váng vậy
Đặc công với SEAL team oánh đc trong bóng tối chứ gà qué chắc hơi khoai

Ồi thế gà qué như em chắc đợi các thầy chiến xong, mơi mơi ngon ngon thì mới dám vào ăn theo, hớt ít váng vậy
Thì mình cứ lượng sức mình, nếu thấy khó quá thì ngồi chơi tán phét qua ngày. Bao giờ tổng tấn công yêu cầu dân công hỏa tuyến thì mình tòng quân :21:

Em gà qué vẫn chiến đây. Kệ các đội đặc công :21:. Giờ ngồi chờ kết quả và chém gió thôi :24:

Status
Not open for further replies.
Back