Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
CHị chỉ nói cho vui thôi. Cần chó gì thuyết phục ai tin hay ngưỡng mộ mình đâu. Nên thích thì chém, chán thì thôi cần gì phải làm gì.
Hồi sinh viên nếu cùng bạn gÁi đi bộ qua một đám sinh viên nam khoá trên, cụ có sẵn sàng bỏ ra vài đồng để biết họ đã nói những gì khi nhóm đi qua không :)

Theo tài liệu em đọc, đa phần cao su đều bán nội địa, sau đó trung gian mang sang bán cho TQ & Malaysia... Không biết nó viết đúng thực tế không??? Thế nên em mới nhìn cái chart on USD là chính, sau tham khảo giá Malay & giá trên sàn SHFE nữa... Giá thực tế thì mù tịt, hỏi chị thì chị bảo không care nữa... em biết phải nàm thao? :18:

đúng rồi em ạ, cao su của mình chất lượng kém, không qua chế biến nâng cao nên chỉ bán cho tàu làm lốp xe thôi e

Hồi sinh viên nếu cùng bạn gÁi đi bộ qua một đám sinh viên nam khoá trên, cụ có sẵn sàng bỏ ra vài đồng để biết họ đã nói những gì khi nhóm đi qua không :)
Sinh viên nam mà tụm 5 tụm 3 bàn về các bạn nữ thì có nghe thấy cũng coi như không nghe cụ ạ. Ngu gì còn bỏ thêm tiền :10:

• Like
Reactions: Son
eve book dt và giá vốn thất thường, dẫn đến lãi gộp trồi sụt nên khó so sánh quý
so tổng thể 9th thì coi như dậm chận một chỗ, vốn hóa lại tăng từ 670 lên 1000 tỷ ~ +48% :1cool_byebye: pe dự ~ 8.5
cá nhân nghĩ giá cũng fair nhưng nên bán dần :10:
E đang nắm một ít thằng này nhưng đợt này yếu xìu dù cổ đông nội bộ mua vào liên tiếp, hôm nay ĐHCĐBT xin PHT để niêm yết tại chính quốc, BCTC Q3 ra nếu giá không move thì e cũng a lê cút...

E đang nắm một ít thằng này nhưng đợt này yếu xìu dù cổ đông nội bộ mua vào liên tiếp, hôm nay ĐHCĐBT xin PHT để niêm yết tại chính quốc, BCTC Q3 ra nếu giá không move thì e cũng a lê cút...
ừm phân tích j chớ cũng dòm chart tý, vol cứ bé dần đều = ko có cầu cao là nản dồi a:1cool_byebye:
---
tin nguội giờ trưa: tỷ phú đô la lên kế hoạch thâu tóm chính công ty của mình? :3cool_adore: (sau khi chốt lãi thành công cà rốt case :21:)
"Ngày 27/10/2016, ông Trịnh Văn Quyết, Chủ tịch HĐQT Công ty cổ phần Tập đoàn FLC đã có công bố thông tin đăng ký mua vào 50,21 triệu cổ phiếu FLC. Thời gian mua vào từ ngày 9/11 đến ngày 8/12/2016."
e nể a quá a Q ơi :3D_51:

ừm phân tích j chớ cũng dòm chart tý, vol cứ bé dần đều = ko có cầu cao là nản dồi a:1cool_byebye:
---
tin nguội giờ trưa: tỷ phú đô la lên kế hoạch thâu tóm chính công ty của mình? :3cool_adore: (sau khi chốt lãi thành công cà rốt case :21:)
"Ngày 27/10/2016, ông Trịnh Văn Quyết, Chủ tịch HĐQT Công ty cổ phần Tập đoàn FLC đã có công bố thông tin đăng ký mua vào 50,21 triệu cổ phiếu FLC. Thời gian mua vào từ ngày 9/11 đến ngày 8/12/2016."
e nể a quá a Q ơi :3D_51:
Chắc a Q muốn đẩy nhanh quá trình lên top

Status
Not open for further replies.
Back