Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Thấy chuyên gia chuyên về chu kỳ gì gì ở bên VF bẩu là tạo đáy dài hạn rồi mà :24:
Thực ra tầm anh em mình, đâu nhất thiết phải tính toán chi li thế đâu (thực ra là méo đủ trình độ để phân tích chi li :24:) nên cứ bịt mắt bịt tai vào. Chart bảo múc thì múc, bảo bán thì bán :10::21:
Chỉnh là hỏng ngay anh ơi, tính toán chi li & định giá là dành cho FA gộc. Còn như anh em mềnh, thì chỉ cần biết FA gộc đang tính cái gì, sau đó nhìn lên cái chart... Em thì nhòm thêm cái 8 tự của mềnh & thuyết âm miu nữa... nói chung tả pín lù cả lên. :21:

NHT là chủ tịch, nên trước lúc bán phải công bố, mà bị hạn chế chuyển nhượng 6 tháng hay 1 năm gì đó từ thời điểm niêm yết mà
à, chỉ cần cbtt thôi a, mà bán chui chịu phạt cũng được; còn hạn chế cđ sáng lập thì hết hạn rồi
"Công ty Cổ phần Thương mại và Dịch vụ Tiến Thành hoạt động theo hình thức công ty cổ phần từ ngày 04/11/2003. Theo quy định của Luật Doanh nghiệp, tính đến thời điểm hiện nay, các hạn chế chuyển nhượng của cổ đông sáng lập đã hết hiệu lực. "
---
trhop cđ lớn ko bán thì nđt 3 phiên gom 40% cty máu thặc:3cool_adore:

Thấy chuyên gia chuyên về chu kỳ gì gì ở bên VF bẩu là tạo đáy dài hạn rồi mà :24:
Thực ra tầm anh em mình, đâu nhất thiết phải tính toán chi li thế đâu (thực ra là méo đủ trình độ để phân tích chi li :24:) nên cứ bịt mắt bịt tai vào. Chart bảo múc thì múc, bảo bán thì bán :10::21:
Thị trường ô tô bùng nổ sẽ kéo theo nhu cầu lốp xe, nhưng bên cạnh đó có 1 lượng rất lớn diện tích cao su trồng mới bắt đầu cho khai thác nên em cũng cho rằng đáy có rồi nhưng giá thì không tăng mạnh được. EPS dao động từ 2-3.000 trong vài năm tới.

Đầu năm fail 1 phát rồi :) khấn thôi

Các thầy các mợ hôm nay chém về Chăm Sóc Thanh Nữ nhiều quá, 4r VC chuyển về Hội Thanh Nữ Việt nam rồi à :24:
cơ bản là vì bia đã mở mồi đã bầy ra rồi, dưng anh em chỉ thấy khát không thấy đói nên chực hứng cốc chờ bia rót chả buồn nhấc que xúc xích lên gặm gì cạ
:2004::2004::2004::2004:

Last edited:
Chỉnh là hỏng ngay anh ơi, tính toán chi li & định giá là dành cho FA gộc. Còn như anh em mềnh, thì chỉ cần biết FA gộc đang tính cái gì, sau đó nhìn lên cái chart... Em thì nhòm thêm cái 8 tự của mềnh & thuyết âm miu nữa... nói chung tả pín lù cả lên. :21:
ậy ậy, a lại thế :24:
mềnh phân tích vài câu trên này cũng có ma nào thèm care đâu mà ko dám gõ :1cool_byebye:

Thị trường ô tô bùng nổ sẽ kéo theo nhu cầu lốp xe, nhưng bên cạnh đó có 1 lượng rất lớn diện tích cao su trồng mới bắt đầu cho khai thác nên em cũng cho rằng đáy có rồi nhưng giá thì không tăng mạnh được. EPS dao động từ 2-3.000 trong vài năm tới.
Chị chuyên FA thì chém ró cần có số liệu đàng hoàng, sau đó vẽ cái đồ thị trên excel, thì ró nó mới to được ạ. Em nói thật đấy, chứ chém khơi khơi như vầy không tài nào Enter huyết liệc được. :18:

chỉnh thêm tý là hỏng

Chị chuyên FA thì chém ró cần có số liệu đàng hoàng, sau đó vẽ cái đồ thị trên excel, thì ró nó mới to được ạ. Em nói thật đấy, chứ chém khơi khơi như vầy không tài nào Enter huyết liệc được. :18:
CHị chỉ nói cho vui thôi. Cần chó gì thuyết phục ai tin hay ngưỡng mộ mình đâu. Nên thích thì chém, chán thì thôi cần gì phải làm gì.

ậy ậy, a lại thế :24:
mềnh phân tích vài câu trên này cũng có ma nào thèm care đâu mà ko dám gõ :1cool_byebye:
Tôn trọng sự khác biệt của nhau thôi Dát đồ ơi.
Mềnh nói với thầy Son rồi, mềnh hơi mê tín & nhát gan... Nếu không thật sự cấp thiết, mình cứ đi hai hàng vại thôi... Nhưng mà ông nào chém đúng, ông nào chém tào lao... mềnh cũng có khả năng phân biệt. Khoe tí...:19:

CHị chỉ nói cho vui thôi. Cần chó gì thuyết phục ai tin hay ngưỡng mộ mình đâu. Nên thích thì chém, chán thì thôi cần gì phải làm gì.
Chuẩn cơm mợ nấu rồi... Tinh thần VCer là phải thế... vui là chính. Ông nào thích chém cứ chém... với điều kiện phải đang Son... không là ăn gạch đá hoặc cho ra một góc ngồi uống trà chanh ngay. :21:

Status
Not open for further replies.
Back