Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Đọc tin LN của HBC mà ko biết là đánh lên hay đập xuống:
"...Tính đến cuối quý 3/2016, tổng tài sản của HBC là 10.876 tỷ đồng – tăng 49% so với đầu năm. Trong đó, nợ phải trả là 9.423 tỷ đồng với hơn 2.500 tỷ đồng từ vay nợ ngắn hạn tại ngân hàng. Đại diện Hòa Bình cho biết, các khoản nợ vay ngân hàng của doanh nghiệp này đều được vay dưới hình thức tín chấp"
Nhìn cơ cấu nợ mà toát mồ hôi, lại còn vay tín chấp (nghĩa là ls cao) nữa :D

Đang tiếc vì không đua FLC đây. Q quá thông minh khi dùng ROS lấy lại niềm tin cho nhà đầu tư ở FLC. Có khi đẩy qua mệnh cũng được ấy chứ.
chị có thấy mang tiếng là tỷ phú USD mà để cp dưới mệnh giá thì xem sao được.
Đến vị thế này của a Q thì cái danh nó quan trọng hơn nhiều.

Thks Cờ huynh confirm ạ... Giờ em mới Ngộ ra được, Voi đang tắm ở bồn nào... Cu sao & Úp quá ư là nhỏ bé...
Em kính cẩn, cúi mình xin Bái Phục tài năng của phi đội Artex, và cả phi đội IB nữa ( thuyết âm miu) :))))))
đúng rồi em ạ, cao su của mình chất lượng kém, không qua chế biến nâng cao nên chỉ bán cho tàu làm lốp xe thôi e

Hôm nọ Cờ huynh có nhắc khéo, chưa có thằng nào thay thế Soros... mà em ngu quá, ko chịu giải mã...
Thằng đấy tên là FoRos... :((( . Kinh nghiệm không bằng tư duy là vại... Quá nhanh và quá nguy hiểm.
Ps: Lúc trước em có lỡ so sánh FIT & FLC là cùng một team... đó là một sự so sánh hoàn toàn lệch lạc... hu hu hu

Hôm nọ Cờ huynh có nhắc khéo, chưa có thằng nào thay thế Soros... mà em ngu quá, ko chịu giải mã...
Thằng đấy tên là FoRos... :((( . Kinh nghiệm không bằng tư duy là vại... Quá nhanh và quá nguy hiểm.
Ps: Lúc trước em có lỡ so sánh FIT & FLC là cùng một team... đó là một sự so sánh hoàn toàn lệch lạc... hu hu hu
Vớ vẩn có khi Q4 năm nay VNI được các cp họ nhà Q đưa lên đỉnh chứ đùa à :21:

Anh ngó hộ tôi con HUT đi, có cửa tăng không để mua thêm cái.

Status
Not open for further replies.
Back