Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
:21: có gì Pm, chứ hô trên 4R toàn thấy lúc cần trợ lực với cả kẹp LÀ CHÍNH mấy ai hô như a HL với PCT đâu...
Hô ngay turning point nó mới hay Thầy ạ, ĐƯỢC / MẤT nhanh lắm, không có lèng èng... :24:
Show full TK như anh Cung thủ, chị TTN thì em lại nhát gan, hơi mê tín & không có động lực / động cơ. :21:

Hô ngay turning point nó mới hay Thầy ạ, ĐƯỢC / MẤT nhanh lắm, không có lèng èng... :24:
Show full TK như anh Cung thủ, chị TTN thì em lại nhát gan, hơi mê tín & không có động lực. :21:
Đinh ra giữa chợ xem bói mong nhận được phản hồi mà thất bại hoàn toàn nên tôi cũng không show nữa anh ợ.

Nhìn TT chung thì chỉ cần kích điện dòng Bank , ở vùng giá này thì ít người có lãi với bank dù kích điện ... thì các Mid cap cũng lao động ngay ... cả đám lười sẽ lao động hăng say :D :D

• Like
Reactions: Son
Đinh ra giữa chợ xem bói mong nhận được phản hồi mà thất bại hoàn toàn nên tôi cũng không show nữa anh ợ.
Muốn ra chợ xem bói thì thôi... ĐỪNG... Vì không có Tỉ phú $ nào chém ró & show hàng trên phố rùm cả.
Còn muốn xem bói đàng hoàng... lúc nào nên Tiến lúc nào nên Lùi thì pm 8 tự cho em...
...
...
để em nhờ anh D.G giải hộ... Chị được lời khuyên tốt, em học lóm được toẹt chiêu... chỉ có anh D.G là mất t.gian & sức lực... :24:

Hôm qua xem qua báo cáo MHC thấy chú này vào SRC giá 26.2. Không hiểu có định cắt lỗ không đây.

Muốn ra chợ xem bói thì thôi... ĐỪNG... Vì không có Tỉ phú $ nào chém ró & show hàng trên phố rùm cả.
Còn muốn xem bói đàng hoàng... lúc nào nên Tiến lúc nào nên Lùi thì pm 8 tự cho em...
...
...
để em nhờ anh D.G giải hộ... Chị được lời khuyên tốt, em học lóm được toẹt chiêu... chỉ có anh D.G là mất t.gian & sức lực... :24:
Mất tí sức nhưng mà ....sướng :24:

...
...
Quan trọng gì đâu em. Tiền bạc là vật ngoài thân, có nhiều dùng nhiều, có ít dùng ít, không có thì cơm trắng cá khô cũng xong mà.

Nhìn TT chung thì chỉ cần kích điện dòng Bank , ở vùng giá này thì ít người có lãi với bank dù kích điện ... thì các Mid cap cũng lao động ngay ... cả đám lười sẽ lao động hăng say :D :D
Ngân hàng à?
Ủng hộ PCT 1 lô SHB 5.3 nhá. Hôm nọ bán được 2 triệu chưa trừ phí rồi :21:

...
...
Hôm nào rảnh Thầy xem dùm em đc ko...số em long bong quá:18:

Ngân hàng à?
Ủng hộ PCT 1 lô SHB 5.3 nhá. Hôm nọ bán được 2 triệu chưa trừ phí rồi :21:
PVT chị có lướt gần đây không ??? dù có tốt kiểu gì thì cũng không ngược sóng được :D
Lúc này theo quan điểm cá nhân e thì chỉ có bank là an toàn ... tìm lí do để bank gãy rất khó vì xu hướng KQKD của nó ổn định và tốt dần :D

Hôm nào rảnh Thầy xem dùm em đc ko...số em long bong quá:18:
Với điều kiện, Thầy phải thành thật quá khứ 2 vận liền trước, từng năm từng năm một... Trình em không đủ để dự đoán tương lai, khả năng hạn chế, chỉ dừng ở mức là khuyến nghị: Nên tiến hay Nên lùi...
Muốn hỏi sâu hơn, phải kính chuyển anh D.G vậy.
Chân tềnh!

Status
Not open for further replies.
Back