Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
hí hí mình cũng nhảy. TRong muôn trùng gian khó hàng vẫn xanh màu lá
:banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:.
Lượn cho khỏi mất son, 2h chiều quay lại xem chốt giá cuối ngày cùng 500 ae khác.

Gud mó ning, cafe không làm từ cafe :3D_55::3D_55:

Đợt review etf vừa rồi cũng kẽo kẹt 500k nên quen nhịp . Đội nào cò cưa . Thấp quanh 15.5 vào , cao 17.x té . Hết.
Nói thế thôi, thời buổi này có còn như trước đâu mà đòi ăn dày, hôm qua nhập 15.7, lên được khoảng 16.5 té là ngon rồi.

Em phát hiện ra con của anh Chim non rồi!Anh lại thích đi đá banh!:24::24::24:
kể ra anh í cũng thuộc tuýp "Thanh niên nghiêm túc" đấy nhỉ , bà cụ ở nhà chắc quản dữ nên chỉ loanh quanh có đá banh- quyền cước - đấu kiếm chơi tuốt luốt chớ ko thấy khai gái đẹp - hót gơn nào cạ :21::21::21::21::21:

Con này thấy đợt nhú lên mấy em Broker bên SSI ca kinh lắm. Lên 3 nến sập cũng 3 nến dài hơn. Vãi quá :1:
Cây tăng đầu tiên là SSI hô tiền 20% . Hôm đó thứ 2 đầu tuần , đang ngồi cf bảo DPM 27 ổn , nằm vùng dc , về mở bảng thấy tăng rồi , cưa chân bữa giờ target 25 anh :)

kể ra anh í cũng thuộc tuýp "Thanh niên nghiêm túc" đấy nhỉ , bà cụ ở nhà chắc quản dữ nên chỉ loanh quanh có đá banh- quyền cước - đấu kiếm chơi tuốt luốt chớ ko thấy khai gái đẹp - hót gơn nào cạ :21::21::21::21::21:
Chưa chắc Blue đoán đã đúng đâu. Khai ra thánh @Son lại bẩu vuốt vuốt nên thôi, tu rồi :10:. Cô thương là được :24:
Bà lão ở nhà hơi bị thoáng, thế mới hay :113:

hỏi các anh, nhưng mình mệnh kim thích trưng diện lại có thói hay đi chơi đây đó nên thấy đẹp cả đôi.
Riêng e vàng bạc thì đã sắm tủ cấp đông để làm của hồi môn cho con gái mới sinh rồi e ạ
Em vàng bạc chị cấp đông từ hồi bao nhiêu vậy :)

• Like
Reactions: Son
Status
Not open for further replies.
Back