Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
ý mày là Phật Hoàng Trần Nhân Tông thiếu tiền; khổ tâm;... mới đi tu hở.
Cái này là dùng tôn giáo để phục vụ... quyền lực chưa đủ yên tâm lâu dài cho đời sau
Hiện giờ cũng nhiều kẻ sử dụng để kiếm tiền chùa đấy thôi

Last edited:
ý mày là Phật Hoàng Trần Nhân Tông thiếu tiền; khổ tâm;... mới đi tu hở.
Có khi cả hai luôn anh ơi... Mình đâu phải Phật hoàng TN.Tông mà biết. Nhưng nói chung, ổng đi tu là phải có cái khổ gì đó trong bát khổ, khả năng là "Sở cầu bất đắc" nên khổ...
Ps: Mà em nói phần lớn nhoé, anh cứ lôi Thánh Nhân ra, tức thiểu số thì em pó tay... he he he

Có khi cả hai luôn anh ơi... Mình đâu phải Phật hoàng TN.Tông mà biết. Nhưng nói chung, ổng đi tu là phải có cái khổ gì đó trong bát khổ, khả năng là "Sở cầu bất đắc" nên khổ...
Ps: Mà em nói phần lớn nhoé, anh cứ lôi Thánh Nhân ra, tức thiểu số thì em pó tay... he he he
Em đang đúng mà. Cứ tranh luận đi.

Anh hay nhỉ...trên thông thiên văn - dưới tường địa lý - giữa trade chứng như thần...sơ qua là biết anh đẹp trai roài:113:

Anh tưởng ĐB đang đầy 1 bọc cái con gì mention hôm ăn lòng trời mưa bão, giờ tuần núi trêu anh em :21:
Không anh, một anh thì vòng vèo, một anh thì he he he... lần này không dụng cator DB & Cá được... có cái gì khác khác. :21:

Thay bằng tôn giáo là chuẩn cụ ơi.
Bế tắc trong thực tại mới tìm về đời sống tâm linh.
Em biết cụ tinh tế, nhưng chỉ muốn tinh nhưng không nhỏ he he he....
Em không phải a chimnon chỉ thích khen đâu:24: nhỏ hay to thì tùy người sử dụng cụ ợ

Sướng giề? :106:
Cũng như anh Phiêu Diêu tự thú ấy... gác kiếm được một thời gian, rồi cũng quay lại... Môn này cũng như môn chứng, phập vào một nhát... khó mà dứt ra anh êi... nhiều trường hợp tham vọng lớn quá mà lún sâu hok chừng...
Thoả cái thú vui kềm nén bên trong, nên sướng... :19:

Status
Not open for further replies.
Back