Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Đúng thế, chị tay to chọn con lởm nhất họ săm lốp, chung quy cũng chỉ vì miếng đất, chăn voi với phú ông thôi :19: Cứ chăm cắt cỏ nuôi voi cho ông, rồi sau này ông cho cái lông đuôi :24:
Lão @Son thì ai chả vuốt, vuốt :24:
Bán bây giờ thì được 44% sau 13 tháng. Cũng không quá tệ nhưng nếu bán chỉ sau 2 tháng thì ngon hơn.

SRC oánh như CCC vậy ... ngày xưa e núp lùm nó khi hóng bọn DRC CSM tăng , mãi không tăng cho đến khi mình cutloss xong nó làm phát 30% :D Nên e nhớ dai con này lắm ... éo bao giờ chơi :D
Ngon nhất là khúc tranh tối tranh sáng, vụ mảnh đất Fxx đồn là Vincom hốt, chị TTN đính chính là Hoành Sơn. Tin ra đúng chú Hoành Sơn & chart ỏng ẹo là phắn... :21:

Ngon nhất là khúc tranh tối tranh sáng, vụ mảnh đất Fxx đồn là Vincom hốt, chị TTN đính chính là Hoành Sơn. Tin ra đúng chú Hoành Sơn & chart ỏng ẹo là phắn... :21:
Để chờ xem sao mụ KTT lại đăng ký bán vào thời gian này? Thuyết âm mưu tý.

Nhìn lại 1 tuần qua dù tt chuyện biến xấu nhưng HSG vẫn hít 40.x ... vẫn có lãi nếu hold nhưng risk nhiều :D
Em nhìn bảng điện sáng nay ... xác suất chiều nay đổ đèo khá cao :D Hi vọng e sai , chứ nhìn cách move của index thì theo kinh nghiệm cá nhân e có lẽ index đã chọn đường đi xuống rồi :D
@engel : chym a Hưng mà xìu thì phắn nhé :D

Nhìn lại 1 tuần qua dù tt chuyện biến xấu nhưng HSG vẫn hít 40.x ... vẫn có lãi nếu hold nhưng risk nhiều :D
Em nhìn bảng điện sáng nay ... xác suất chiều nay đổ đèo khá cao :D Hi vọng e sai , chứ nhìn cách move của index thì theo kinh nghiệm cá nhân e có lẽ index đã chọn đường đi xuống rồi :D
Đang phản ứng không tích cực với tin tốt. Đấy chính là dấu hiệu xấu.
Chào cả nhà đi ăn cỗ cưới đã, chiều về tám tiếp.

Liệu anh em mình cứ chê thế này chị ấy bán mất hàng thì sao, sau này ai đền được. Thôi stop nhá :24:
- Chị ấy khác xưa một tẹo rồi anh ơi, bớt nhõng nhẻo hơn lúc trước, em thấy thế nên mới dám chém ró ạ... Cùng lắm, em mua tặng chị cái Gương đẹp, tha hồ ngồi trước Gương mà bắt đền... kiểu cái clip của Thầy @xBuu hôm nọ đưa lên ấy anh, vừa thương vừa buồn cười... hahaha.
- Đồng ý, anh em ta stop here.

@engel : chym a Hưng mà nó xìu thì phắn nhé :D
em cũng vuốt đuôi đây ạ. Em đồng quan điểm bục mấy lần chưa qua 49x trong thời điểm này và cung thận trọng như hiên tại thì khả năng chỉnh mạnh cao hơn đi tiếp

@engel : chym a Hưng mà nó xìu thì phắn nhé :D

Cùng linh cảm với Anh. Em cũng dự là chiều nay index đổ đèo + hôm qua nước ngoài bán ròng 1 list mã nào thì chiều nay một số trong list ấy lại được quay ra mua vào.

em thấy đúng ạ .cp chị ý chọn đều tốt cả. mãi rồi sẽ có lúc tăng. như TRC ý các anh chê nhiều chị ý chán lại bán đi giữa dòng thì phí quá.
Mợ Mèo ơi, đây là cái chợ, ý kiến đa chiều là điều cần thiết, thậm chí là ngược chiều. Trước là mình tiếp thu, ghi nhận, sau là về phòng đóng cửa tự xử lý vấn đề... Chứ nếu ai cũng nói trúng ý mình thì lên forum đâu còn ý nghĩa gì hay ho ạ? :10:

Hế hế, PCT càng hô giảm VNI nó lại cứ tăng, đểu thế :21:
Weekly chart set-up hai con chân dài, khả năng tuần này một con nữa là 3 con. :21:
Phá trên thì follow, phá dưới thì exit... nghĩ đơn giản cho đời thanh thản... Quan trọng hơn là nếu follow thì follow con nào, vẫn chưa thấy anh/chị/em nào pim pím anh hì ??? :19:

Mợ Mèo ơi, đây là cái chợ, ý kiến đa chiều là điều cần thiết, thậm chí là ngược chiều. Trước là mình tiếp thu, ghi nhận, sau là về phòng đóng cửa tự xử lý vấn đề... Chứ nếu ai cũng nói trúng ý mình thì lên forum đâu còn ý nghĩa gì hay ho ạ? :10:
vâng ạ, em đùa thôi mà. em bị mắng với chém suốt mà còn chưa tiến bộ này.:113:
các mem có lòng tốt mới mắng chứ kg thèm nói gì là ghét mình lắm rồi

Weekly chart set-up hai con chân dài, khả năng tuần này một con nữa là 3 con. :21:
Phá trên thì follow, phá dưới thì exit... nghĩ đơn giản cho đời thanh thản... Quan trọng hơn là nếu follow thì follow con nào, vẫn chưa thấy anh/chị/em nào pim pím anh hì ??? :19:
Chắc các anh chị còn bận soi hàng, soi xong sẽ phím :21:

PVS sáng giờ cứ ráng kéo mãi cũng lên được tham chiếu. NN mua gần 74k. Hôm qua chỉ 15ph cuối NN đổ ra bán hơn 500k cho về hẳn 20.6 dù đầu ngày có 21.3 lại chẳng làm gì.
Hôm nay nếu index đổ đèo + phiên ATC mà lại đổ ra bán nhièu tthi em sẽ thử với deal PVS, đón crude oil price ở tuần sau.

PVS sáng giờ cứ ráng kéo mãi cũng lên được tham chiếu. NN mua gần 74k. Hôm qua chỉ 15ph cuối NN đổ ra bán hơn 500k cho về hẳn 20.6 dù đầu ngày có 21.3 lại chẳng làm gì.
Hôm nay nếu index đổ đèo + phiên ATC mà lại đổ ra bán nhièu tthi em sẽ thử với deal PVS, đón crude oil price ở tuần sau.
Có hai điều một là em phải dự đoán chắc được giá dầu sẽ lên, hai là nếu giá dầu lên đến tầm nào thì con đó nó mới chạy theo. Anh vừa chạy thoát case này nên mới rút ra cái gì nhiều biến quá khó đoán nên bỏ.:1:

Status
Not open for further replies.
Back