Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
[QUOTE="dash177,
tt xấu hoắc nhưng kệ mợ tt :24::24::24:[/QUOTE]
Hàng cầm mà đẹp thì hô thi trưong đẹp quá mới đúng bài :21:

Lo gì đâu, nó bảo về sát 17 mua xong giữ chặt, sẽ ăn bằng lần.
Vậy mai mua nhé?
Thật ko để em theooooooooooo
Khoe hàng GTK trá hình...
Thôi ráng đợi thêm đi sp ơi, khúc này chưa phải lúc showhand. Chạm 690 lại lui...
Có khi nằm thở dưỡng sức, chờ sóng mới bên Upcom không chừng... Vissan, Habeco,... mỏi mòn quớ. Thằng Vinacap bắt đầu khởi động với Upcom rồi.
Vưỡn đợi đây đại ca. Món này tập tính kiên nhẫn ác :18::18:

QUOTE="TTN, post: 259898, member: 233"]Bà con lòng dạ sắt đá thật EPS 8.000 giá 40 mà không thèm lao vào. Thị trường đã khác biệt với trước kia rất nhiều rồi.[/QUOTE
Dạ chị ơi mã nào thế ạ. Em gà mờ quá.

QUOTE="TTN, post: 259898, member: 233"]Bà con lòng dạ sắt đá thật EPS 8.000 giá 40 mà không thèm lao vào. Thị trường đã khác biệt với trước kia rất nhiều rồi.[/QUOTE
Dạ chị ơi mã nào thế ạ. Em gà mờ quá.
HSG đó em.

Chắc là do lần trước mình thấy có FA gộc nào đó nói là ghét cải mặt lừa đảo, hay nổ, ngụy quân tử gì đó :10::24:
Anh còn giữ UIC không? Ngon nhỉ
Nhưng các công ty ck làm báo cáo có mỏ là sai sót trọng yếu. Cái mỏ đó đã chuyển cho công ty con mà UIC chỉ giữ 20% vốn tương đương 4 tỷ đồng và có kế hoạch thoái hết vốn.

QUOTE="TTN, post: 259901, member: 233"]HSG đó em.[/QUOTE]
Dạ em đang đắn đo PVS. Ngắm lâu lắm rồi. Em canh điểm vào để đón Hillary & Trump :)

• Like
Reactions: TTN
Anh còn giữ UIC không? Ngon nhỉ
Nhưng các công ty ck làm báo cáo có mỏ là sai sót trọng yếu. Cái mỏ đó đã chuyển cho công ty con mà UIC chỉ giữ 20% vốn tương đương 4 tỷ đồng và có kế hoạch thoái hết vốn.
Không giữ. Hàng của chị tay to giới thiệu thì chơi và ăn 1 lần cho biết thôi :1:

Báo cáo với các Anh Chị em là lính nửa cũ nửa mới: Em trên VC từ 2008-2010 rồi ạ. Về lại VN làm acoount vào lại VC 2012 nhưng văn không hay chữ không tốt nên không dám post gì nhiều mà chỉ lắng nghe ý kiến các Anh Chị thôi ạ.
Nay có chút thời gian rãnh rỗi nên thi thoảng em trồi lên post vài dòng, có gì sai sót các Anh Chị lượng thứ cho em nhe vì mãi bao nhiêu năm.em vẫn gà mờ.

Báo cáo với các Anh Chị em là lính nửa cũ nửa mới: Em trên VC từ 2008-2010 rồi ạ. Về lại VN làm acoount vào lại VC 2012 nhưng văn không hay chữ không tốt nên không dám post gì nhiều mà chỉ lắng nghe ý kiến các Anh Chị thôi ạ.
Nay có chút thời gian rãnh rỗi nên thi thoảng em trồi lên post vài dòng, có gì sai sót các Anh Chị lượng thứ cho em nhe vì mãi bao nhiêu năm.em vẫn gà mờ.
Nick từ 2008 mà giờ vẫn còn chơi chứng thì kinh nghiệm đầy mình rồi :1:

Có phải Tracy trước làm chứng khoán cao su không đấy?:1:

Lượng thu mua tôm tăng, doanh thu tăng nhưng LNG giảm => giá vốn là vấn đề. :thankyou:
Sẵn tiện, chúc mừng case HAX nhoé... được cụ pím từ hồi 1x mà bỏ qua, tiếc hùi hụi...:rss_small:
Thử coi APC xong cho ý kiến cái.

Status
Not open for further replies.
Back