Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Sai rồi! Trái tim là HAH bơm máu cho mấy thằng xác chết như MHC rồi sau đó đi lừa dí vào tay thằng khác!:3D_80:
Vụ lừa lọc không biết, có vẻ đúng là mafia, cơ mà tưởng nó góp vốn vào HAH từ đầu và HAH làm ăn hiệu quả thật??????

Khoe hàng GTK trá hình...
Thôi ráng đợi thêm đi sp ơi, khúc này chưa phải lúc showhand. Chạm 690 lại lui...
Có khi nằm thở dưỡng sức, chờ sóng mới bên Upcom không chừng... Vissan, Habeco,... mỏi mòn quớ. Thằng Vinacap bắt đầu khởi động với Upcom rồi.
Các anh Mms tốt với em quá bắt em ngồi chơi cả tháng vẫn chưa cho gì ăn là sao :2::20:.

Mấy case này là dạng Hedging mà chị? Sell SBT Buy BHS cho đến khi 2 bé về một nhà. Ở VN có làm được thế không? Mượn hàng trong kho thì chi phí cao quá???
Đánh 1 chiều Buy BHS thì lại thuộc style giá trị, em thắc mắc thế có chuẩn không ạ?
Lo gì đâu, nó bảo về sát 17 mua xong giữ chặt, sẽ ăn bằng lần.
Vậy mai mua nhé?

Mấy case này là dạng Hedging mà chị? Sell SBT Buy BHS cho đến khi 2 bé về một nhà. Ở VN có làm được thế không? Mượn hàng trong kho thì chi phí cao quá???
Đánh 1 chiều Buy BHS thì lại thuộc style giá trị, em thắc mắc thế có chuẩn không ạ?
Không bán SBT chứ. SBT sẽ giữ giá vì còn mục tiêu cao hơn là bán cho nước ngoài ở mức tương đương P/E 20 hay sao ấy. Nói chung không định bắt nhỏ lẻ đổ bô đâu. Mà chị vẫn không dám chơi. Ai động viên mình để mua 50.000 cái. Vẫn kiểu sợ sợ cái gì đó.

Thế để em nó vọt qua 18 em làm thử 1 lô bám càng vận son của chị nhé. Dạo này tìm mãi không ra con mồi nào hợp khẩu vị, chục con có lẻ... mà vẫn chưa ưng. Thks!
Không bán SBT chứ. SBT sẽ giữ giá vì còn mục tiêu cao hơn là bán cho nước ngoài ở mức tương đương P/E 20 hay sao ấy. Nói chung không định bắt nhỏ lẻ đổ bô đâu. Mà chị vẫn không dám chơi. Ai động viên mình để mua 50.000 cái. Vẫn kiểu sợ sợ cái gì đó.

• Like
Reactions: Son
Thế để em nó vọt qua 18 em làm thử 1 lô bám càng vận son của chị nhé. Dạo này tìm mãi không ra con mồi nào hợp khẩu vị, chục con có lẻ... mà vẫn chưa ưng. Thks!
Đợi mãi, nhắc mãi mà chỉ cần có thế lâu quá, không biết còn phải nói bao nhiêu lần nữa e nó mới qua 18 tuổi nhỉ

Thằng này có cái form tam giác 5 chân, nhưng cái up-leg trước đó quá ngắn, tam giác tích lũy lại dài... nên form này hơi khó nhai Thầy ạ. Trong lúc chưa có hàng ngon thì cho vào WL chờ chộp giựt một tẹo. Sau 5 chân mà không phá 18, nguy cơ tèo cao!
Ps: 5 chân là 5 sóng nhỏ dập dìu trong tam giác nhé Thầy!
Đợi mãi, nhắc mãi mà chỉ cần có thế lâu quá, không biết còn phải nói bao nhiêu lần nữa e nó mới qua 18 tuổi nhỉ

• Like
Reactions: Son
Thằng này có cái form tam giác 5 chân, nhưng cái up-leg trước đó quá ngắn, tam giác tích lũy lại dài... nên form này hơi khó nhai Thầy ạ. Trong lúc chưa có hàng ngon thì cho vào WL chờ chộp giựt một tẹo. Sau 5 chân mà không phá 18, nguy cơ tèo cao!
Vụ này không sử dụng tư vấn người Việt nên mọi người đều bán tín bán nghi. Thấy bảo mấy tháng nay cũng không tiếp xúc với các quỹ và công ty chứng khoán luôn. Hơi khó để dám đặt cược lớn nhỉ?

nhòm chơi thôi mà thầy, thấy 3 lần k qua 18 nên xem nó qua là có đổi vận không:24:

Status
Not open for further replies.
Back