Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
con này chị ấy định đầu tư mà anh chắc ko có vụ cắt lỗ (trừ khi lại ghét anh, cắt cho bõ tức :10:), thêm cái vụ năm sau tăng trưởng anh đề cập thì giá từ 65 trở xuống gom là đẹp bọt.
:21:

dự à anh .Anh tính nhanh quá:1cool_byebye:. nhưng quý 4 năm nay có lẽ cũng chưa thể hiện được hết sức mạnh tăng trưởng của anh Hải. Phải nhìn quý 1 sang năm thì mới rõ ràng
TOP 100 công ty XD trên toàn cầu à?

dự à anh .Anh tính nhanh quá:1cool_byebye:. nhưng quý 4 năm nay có lẽ cũng chưa thể hiện được hết sức mạnh tăng trưởng của anh Hải. Phải nhìn quý 1 sang năm thì mới rõ ràng
core nào để tăng a ơi, có tái cấu véo gì không (nợ, cty con cháu...) hay chỉ adua theo phục hồi của ngành :3cool_adore:

core nào để tăng a ơi, có tái cấu véo gì không (nợ, cty con cháu...) hay chỉ adua theo phục hồi của ngành :3cool_adore:
có tái anh ạ. trên báo nói hết mà em chỉ đọc tin trên mấy cái ndh với cafef thôi. cái em nhìn thấy là nợ giảm, tổng thầu và mở rộng ra nc ngoài

có tái anh ạ. trên báo nói hết mà em chỉ đọc tin trên mấy cái ndh với cafef thôi. cái em nhìn thấy là nợ giảm, tổng thầu và mở rộng ra nc ngoài
Bản chất ngành XD vẫn là ngành kinh doanh theo chu kỳ nên cứ thấy tăng trưởng mà trả giá cao quá là dễ làm hết cả chu kỳ đi lên của ngành cũng không kiếm đủ tiền bằng vốn hóa lúc mua ấy chứ.

Năng lực tốt, tài chính mạnh như anh Đơn, có khả năng D&B mà mới có 1-2 công trình bên nước ngoài, anh Hải tuổi gì mà chém. CP thì có thể vẫn lên nhưng đừng PR lố quá, kẻo lại như anh Vũ thì khổ :1:

Status
Not open for further replies.
Back