Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
lậy cô, cô đưa tôi vào làm gì vậy

Tôi với anh Chim ít nói chuyện nhưng không bao giờ đưa chuyện, cũng không có tỵ nạnh gì nhau. Tôi cũng không thắc mắc gì ai mua bán giá bao nhiêu vì tôi không rảnh để xem ngày đó giá bao nhiêu, giao dịch những gì. Hơn nữa tôi cũng nói với người mua và giữ dài, vùng bán 44-46 cái chuyện bán chênh nhau vài giá to cũng không là gì so với giá gốc.

Tôi cũng chưa bao giờ mua HPG để tò mò và để ý ai mua bán thế nào, và nếu muốn tôi có thể hỏi anh Chim. Thế thì tôi cảm ơn anh ấy vì cái gì mà to lớn ngoài chuyện a e hỏi thăm nhau? tôi còn biết kqkd quý 3 trước cả anh chị ở đây, thế sao tôi lại phải vào đây hóng và đặt chuyện cho a Chim?

Cô cứ lấy chuyện chỗ nọ đưa ra chỗ kia làm gì?
Anh tuyệt đối ko được tiết lộ kế hoạch anh em mình bàn hôm rồi nhé. khứa khứa khứa.

Tới giờ làm thơ roài...đọc thơ em cho vui đi các Anh/Chị:111:
Dạo này mưa gió vỡ đê
Sân golf thất thủ, bốn bề mênh mông
Sáng dậy xoắn áo chổng mông
Gieo mầm trồng cỏ nên không nhiều lời

Sài Đồng có vẽ gọi mời
Cho Tôi xin chút vài lời người xưa
Giá này quyết đoán được chưa
Về nhà bán đất Tôi đưa Vượng cầm...
tôi thấy thì cũng lưa thưa
bại binh tiểu tướng khó mà thông quan

dà e có ý kiến gì đâu a, khỏi tag e ợ:1cool_byebye:
ps: nếu có thể a chậm lại tý, suy nghĩ và trade của a đi quá nhanh > overtrade, cái này nói thật
Ừ,mình biết là overtrade.Không bao biện :D.Khi thắng liên tục thì dễ mắc sai lầm nếu cứ trade liên tục,đúng ra nên dừng ở deal VSC.Hold lâu tí sẽ ko lose:)hì, đó là cái giá phải trả cho...
Nhưng mình đã theo Oil lâu lắm rồi,nênko thể bỏ qua thời điểm này được,nếu Việt Nam mình có chơi hàng hoá là mình đánh long oil rồi.
Dù sao khi buy PVS mình mới có cảm giác là trở về với chính mình.
Tks Giáo chủ.

Last edited:
Ừ,mình biết là overtrade.Không bao biện :D.Khi thắng liên tục thì dễ mắc sai lầm nếu cứ trade liên tục,đúng ra nên dừng ở deal VSC.Hold lâu tí sẽ ko lose:)hì, đó là cái giá phải trả cho...
Nhưng mình đã theo Oil lâu lắm rồi,nênko thể bỏ qua thời điểm này được,nếu Việt Nam mình có chơi hàng hoá là mình đánh long oil rồi.
Dù sao khi buy PVS mình mới có cảm giác là trở về với chính mình.
Tks Giáo chủ.
bao nhiêu năm rồi vẫn ko khác đi là mấy
chất ngựa hoang trong e vẫn còn đầy, giờ đây tốc độ máu nóng dẫn lên não nhanh hơn giống như cảnh trạng thái sẵn sàng luôn lâng lâng vì rượu và chỉ là 1 cuộc whisky's talk.
từ nay chị sẽ ko cmt về deal của e nữa;
SR và chúc nhiều may mắn

Last edited:
Hôm nay đọc báo cáo thấy con này làm ăn vẫn ổn có thể vượt kế hoạch năm nên em cũng phang luôn!:1:
Hơ.. tàu đông quá. Toàn tay to. Thêm tay nhỏ e vào ko biết có chìm xuồng ko :)).
E vào từ hôm qua rồi: rải từ 21.2 đến 20.8, trung bình 21. Hôm nay thêm ít 21.3, đóng sổ.
Ngày trc tàu cứ đông mà có mặt e là hay chìm lắm, nhớ mấy vụ cùng cụ Whitehat. Giờ ko biết đâu hay đổi nick rồi.
Các bác bảo trọng nhoé

bao nhiêu năm rồi vẫn ko khác đi là mấy
chất ngựa hoang trong e vẫn còn đầy, giờ đây tốc độ máu nóng dẫn lên não nhanh hơn giống như cảnh trạng thái sẵn sàng luôn lâng lâng vì rượu và chỉ là 1 cuộc whisky's talk.
từ nay chị sẽ ko cmt về deal của e nữa;
SR và chúc nhiều may mắn
Gì đây bà chị ?Chị có gì nhầm lẫn ko?Em như thế nào ...thì vợ em nó cũng chưa rõ nữa mà chị.
PVS là deal cuối cùng 2016 của em đấy chị,rất quan trọng,1 ăn cả 2 ngã về không cho cả 1 quá trình chiến đấu vừa qua.Em rất nghiêm túc khi chia sẻ chị àh.
Dù sao cũng cảm ơn lời chúc của chị.:1::1::1:

Hơ.. tàu đông quá. Toàn tay to. Thêm tay nhỏ e vào ko biết có chìm xuồng ko :)).
E vào từ hôm qua rồi: rải từ 21.2 đến 20.8, trung bình 21. Hôm nay thêm ít 21.3, đóng sổ.
Ngày trc tàu cứ đông mà có mặt e là hay chìm lắm, nhớ mấy vụ cùng cụ Whitehat. Giờ ko biết đâu hay đổi nick rồi.
Các bác bảo trọng nhoé
Đái dầm ko được đổ tại T rim, đức nan thắng số ! Cứ bình tĩnh ko phải sợ!:24::24::24:

Last edited:
Các bác bảo trọng nhoé
Vậy là tại Whitehat, không phải tại em.

Status
Not open for further replies.
Back