Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
gắng dụ nó về dưới 28.5 đi bác
cho em 1 vé về tuổi thơ.
Em lỡ mần tý giá đỏ lúc nãy rồi đang lãi ảo bác ạ... hôm qua đọc tin thấy quí 3 tăng thị phần bám sát đít ét ét ai rồi... cứ giá loanh quanh 29 múc được, con này kỳ vọng lãi mỏng nên canh được giá tốt thì mới có ăn...

Thankss :))). thế có nên góp ý ko ợ =))).
Bát tự có 3 con Mùi, một con Tý. Góp ý cũng không bên nào nghe bên nào, góp ý qua trung gian là hiệu quả nhất... Còn ông trung gian nào hợp, thì phải đưa 8 tự cho anh ngâm mới tư vấn tiếp được :24:
Ps: Thôi chuẩn bị đi ăn nhậu tẹo. Bi bi siu phịu... Cà rỡn thôi nha, kẻo anh D.G đọc được, ảnh mắng em chết...kkk

Bát tự có 3 con Mùi, một con Tý. Góp ý cũng không bên nào nghe bên nào, góp ý qua trung gian là hiệu quả nhất... Còn ông trung gian nào hợp, thì phải đưa 8 tự cho anh ngâm mới tư vấn tiếp được :24:
Giọng bữa nay có hơi hướng của anh Táo rồi.
Cào ơi, em ở đâu?????

Ps: Thôi chuẩn bị đi ăn nhậu tẹo. Bi bi siu phịu... Cà rỡn thôi nha, kẻo anh D.G đọc được, ảnh mắng em chết...kkk
Tình trạng diễn ra đúng rồi đó ha ha :)))). Thôi để tự .

Em xác định nấp lùm rồi ạ, có mấy anh em quen quen thì pọt pọt, pim pím tí thôi... Chủ yếu là chém về KHHB cho nó oách... :24:
Ta đây cũng biết sự đời
Ta đấy cũng biết cơ trời lắm nhoa...:24:
Biết cũng chẳng để làm gì
Cứ vui vẻ sống, ấy thì lên tiên :21:

Đúng là SRC lái kém thật. Người ta chốt chia tách thì tăng ầm ầm, còn nó không tăng nổi 1 phiên cho ra hồn.

Đúng là SRC lái kém thật. Người ta chốt chia tách thì tăng ầm ầm, còn nó không tăng nổi 1 phiên cho ra hồn.
Hàng đầu tư nên thế ... dành cho người lãnh cổ tức và chờ cổ đông chiến lược :D

• Like
Reactions: TTN
Vứt đó thôi chị, thằng mua 3 triệu SRC của VHG bán ra sẽ phải có trách nhiệm cao nhất. :102:

• Like
Reactions: TTN
Mình ko có thông tin, chộp giật theo chạc thôi
Em có ý kiến nhỏ về DGW. Em ăn e này 1 vòng rồi, đang allin mã khác nên ko cầm nó nữa.
DGW giảm doanh thu, lợi nhuận thờ gian trc do Nokia dừng sx đthoai. Từ T12/2016 Nokia quay lại sản xuất rồi ợ. Do đó bên cạnh các yếu tố đthoai của Nhật sẽ có thêm Nokia góp phần tăng thu ạ.
Lần đầu post có gì sai các anh chị bỏ qua.

Em có ý kiến nhỏ về DGW. Em ăn e này 1 vòng rồi, đang allin mã khác nên ko cầm nó nữa.
DGW giảm doanh thu, lợi nhuận thờ gian trc do Nokia dừng sx đthoai. Từ T12/2016 Nokia quay lại sản xuất rồi ợ. Do đó bên cạnh các yếu tố đthoai của Nhật sẽ có thêm Nokia góp phần tăng thu ạ.
Lần đầu post có gì sai các anh chị bỏ qua.
đã kí hđ pp đâu mà tăng dt
ps: hình như bảng điện bị đứng?

Status
Not open for further replies.
Back