Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Chị muốn góp ý suốt đời kiểu thì thầm bên tai mỗi đêm cơ, không có khả năng ấy thì đừng hòng "trêu" chị nhoé. Túm lại, NAV vấn đang tăng ngon, tại sao lại phải đổi style chứ? Tiền thì lại không tham nhiều, tình cũng không quan trọng lắm... Kiểu: Tình yêu đến em ko mong đợi gì, Tình yêu đi em không hề hối tiếc... vại :19:
góp sao được khi bạn í ko định dạng được Tham vọng.
p/s: mình đưa vào dạng so sánh với các bạn làm good good

Chị muốn góp ý suốt đời kiểu thì thầm bên tai mỗi đêm cơ, không có khả năng ấy thì đừng hòng "trêu" chị nhoé. Túm lại, NAV vấn đang tăng ngon, tại sao lại phải đổi style chứ? Tiền thì lại không tham nhiều, tình cũng không quan trọng lắm... Kiểu: Tình yêu đến em ko mong đợi gì, Tình yêu đi em không hề hối tiếc... vại :19:
Đã bảo rồi mà
" Tình yêu đến, tình yêu đi, ai biết?
Trong gặp gỡ đã sẵn mầm ly biệt. " :10:

Qua Vận Vàng Son thôi anh, đại ma đầu tầm cỡ thế giới mà còn dính, huống gì chú Elite... Thế nên, hôm nọ cafe em có trao đổi với anh về vấn đề Vận hạn đấy ạ. Mệnh quyền quý, mà vào Vận đen thì không downtrend cũng thường đi ngang tích luỹ. :19:
haizz, thua dồi lấy khhb ra biện hộ nhể :3cool_embarrassed:

Nhồi là phải sử dung margin @BlueDiamond ạ. Hôm qua anh Thành lên báo nói về case hợp nhất SBT rồi nên mục tiêu ăn bằng lần không phải là viển vông, cơ mà vẫn chưa dám làm gì. Có vẻ vượt quá khả năng.
SCR là case tạo cash của anh í
BHS thì yên tâm đứng tấn canh cửa giá này chờ đám cưới

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back