Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Dạ chị.Đúng thế,thế này thì em sẽ theo phong cách của chị, em có thể làm tốt nếu muốn,hihi...thật đấy chị.
Chị nói là em đánh bài mà,làm sao mà thắng mãi được,cũng có ván thua chứ,nhưng em ít chịu thua lắm chị:)Dù em có cầm cây bài xấu nhất thì em cũng ko để thua,mà VSC là cây bài tốt thì lo gì chị nhỉ?
e thấy vsc sắp xong rồi, kn tạo đáy quanh đây a ah

Dạ chị.Đúng thế,thế này thì em sẽ theo phong cách của chị, em có thể làm tốt nếu muốn,hihi...thật đấy chị.
Chị nói là em đánh bài mà,làm sao mà thắng mãi được,cũng có ván thua chứ,nhưng em ít chịu thua lắm chị:)Dù em có cầm cây bài xấu nhất thì em cũng ko để thua,mà VSC là cây bài tốt thì lo gì chị nhỉ?
VSC về 62 đầu tư dài hạn là ngon.:1:

Nắm dài tí thì PDB, DNP ko phải là ý tưởng tồi. Dài hơn nữa thì LAF, đag có thay đổi đáng kể do giá điều tốt.
DHC vẫn đang khoẻ vì mới bứt khỏi kênh.
DHC có 2 cái catalyst: Một là 2018 mới đưa vào nhà máy Giao Long (kế hoạch), Hai là vụ hưởng ưu đãi thuế theo từng giai đoạn (2015 đã được hưởng rồi). Tuy nhiên, mặt trái của nó là yếu tố "Ô nhiễm môi trường", dạo này báo chí đang đánh mạnh, mà em thì chưa đi thực tế nên chẳng đánh giá được ra sao?
PDB thì anh ngâm cứu HCC, có vẻ ổn áp hơn ạ. :1:

Hôm qua đưa danh mục ra để được tư vấn xem cơ cấu thế nào mà có ai ý kiến gì đâu?
danh mục bạn có:
+ nav ngày dương >5%
+ performance sau 9 tháng thực hiện > 25%
nếu so tương tương với các bạn làm đtư giá trị bên VF như tadanhon; linhbach ...thì bạn đang có mức tăng vượt trội so với họ.
Điểm yếu: cơ cấu danh mục là ko nhìn thấy nguyên dạng/định dạng invector/trader ( kể từ list đầu tiên ) vì các cp bạn chọn đều ko phải là cổ phiếu dẫn đầu nhóm/ xu hướng tăng giá của thị trường.

PSD đã có giá tốt co ace nào thích đầu tư ... chị @TTN thích thì nhích dần là đẹp :D KQKD + cổ tức ok nhen C :D
Chị vừa múc ah ... nhanh vãi , mua xong dừng lại cho nó xuống tiếp mua tiếp :D Vừa nói xong lệnh vô múc ngay 23k làm mình cừa tưởng :D

• Like
Reactions: TTN
danh mục bạn có:
+ nav ngày dương >5%
+ performance sau 9 tháng thực hiện > 25%
nếu so tương tương với các bạn làm đtư giá trị bên VF như tadanhon; linhbach ...thì bạn đang có mức tăng vượt trội so với họ.
Điểm yếu: cơ cấu danh mục là ko nhìn thấy nguyên dạng/định dạng invector/trader ( kể từ list đầu tiên ) vì các cp bạn chọn đều ko phải là cổ phiếu dẫn đầu nhóm/ xu hướng tăng giá của thị trường.
LB thì mình không biết chứ Tadanhon hơn 100% rồi cô ơi :21:

Góp ý không nghe thì giờ thì ai dám cho ý kiến nữa :21:
Chị muốn góp ý suốt đời kiểu thì thầm bên tai mỗi đêm cơ, không có khả năng ấy thì đừng hòng "trêu" chị nhoé. Túm lại, NAV vấn đang tăng ngon, tại sao lại phải đổi style chứ? Tiền thì lại không tham nhiều, tình cũng không quan trọng lắm... Kiểu: Tình yêu đến em ko mong đợi gì, Tình yêu đi em không hề hối tiếc... vại :19:

Status
Not open for further replies.
Back