Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
thật ko tin vào mắt mình khi đọc BC sơ bộ quý 3 của PYN, danh mục còn dư mấy chục tấn hàng cỏ rác
dash chả quan tâm bảo ban e í làm ăn tử tế j cả, sau 9 tháng thực hiện market bùng nổ hàng cơ bản chạy mượt đẹp thía kia mà :1cool_byebye:
Cũng hơi ngạc nhiên khi ngày xưa chú này chuyên chơi hàng chất, nếu tính hiệu quả thì thuộc hàng top VN mà 2 năm gần đây lỗi chọn hàng nhiều quá, hay tại mình tầm nhìn ngắn nên không thấy?

thật ko tin vào mắt mình khi đọc BC sơ bộ quý 3 của PYN, danh mục còn dư mấy chục tấn hàng cỏ rác
dash chả quan tâm bảo ban e í làm ăn tử tế j cả, sau 9 tháng thực hiện market bùng nổ hàng cơ bản chạy mượt đẹp thía kia mà :1cool_byebye:
có
mà thôi kệ họ, toàn thiên tài mà :24:

Cũng hơi ngạc nhiên khi ngày xưa chú này chuyên chơi hàng chất, nếu tính hiệu quả thì thuộc hàng top VN mà 2 năm gần đây lỗi chọn hàng nhiều quá, hay tại mình tầm nhìn ngắn nên không thấy?
Qua Vận Vàng Son thôi anh, đại ma đầu tầm cỡ thế giới mà còn dính, huống gì chú Elite... Thế nên, hôm nọ cafe em có trao đổi với anh về vấn đề Vận hạn đấy ạ. Mệnh quyền quý, mà vào Vận đen thì không downtrend cũng thường đi ngang tích luỹ. :19:

Qua Vận Vàng Son thôi anh, đại ma đầu tầm cỡ thế giới mà còn dính, huống gì chú Elite... Thế nên, hôm nọ cafe em có trao đổi với anh về vấn đề Vận hạn đấy ạ. Mệnh quyền quý, mà vào Vận đen thì không downtrend cũng thường đi ngang tích luỹ. :19:
Ừ nhỉ, càng ngẫm càng thấy chuẩn :21:

Câu này chắc động viên mình đây :24::24::24::24::24:

Câu này chắc động viên mình đây :24::24::24::24::24:
Đen thôi, đỏ quên đi chị tay to nhể :21:

có thể mình nhìn ko hết cờ mắt elite nhìn em jav vơi ogc
nhưng để lặp lại case tái hôn shn với abg không dễ nếu dn có bàn tay quỹ nn; case nvt fail là ví dụ điển hình.

Anh @chim_non :anh nói đúng case VSC thật,sáng em vừa bán 1 ít để cơ cấu PVS mà giá rơi kinh hoàng,đành ôm phần còn lại làm tập làm nhà đầu tư luôn.:(
Con này mình chơi mấy năm rồi nên cũng hơi hiểu tính nó. Bán cỡ 30K trở lên lúc down trend là oải chè đậu lắm, trừ khi lúc nó đang hừng hực khí thế vượt đỉnh trong up trend.

Anh @chim_non :anh nói đúng case VSC thật,sáng em vừa bán 1 ít để cơ cấu PVS mà giá rơi kinh hoàng,đành ôm phần còn lại làm tập làm nhà đầu tư luôn.:(
Có chịu nổi nếu nó rơi về 60 hoặc thấp hơn không mà đầu tư hả @HOANGLINH?
Phong cách @HOANGLINH thì không thích hợp với VSC đâu, nên lựa chọn cơ hội để bán với thiệt hại ít nhất. Thỉnh thoảng có case chầy da tróc vảy tý nó mới thật và phù hợp thực tế.

Có chịu nổi nếu nó rơi về 60 hoặc thấp hơn không mà đầu tư hả @HOANGLINH?
Phong cách @HOANGLINH thì không thích hợp với VSC đâu, nên lựa chọn cơ hội để bán với thiệt hại ít nhất. Thỉnh thoảng có case chầy da tróc vảy tý nó mới thật và phù hợp thực tế.
Dạ chị.Đúng thế,thế này thì em sẽ theo phong cách của chị, em có thể làm tốt nếu muốn,hihi...thật đấy chị.
Chị nói là em đánh bài mà,làm sao mà thắng mãi được,cũng có ván thua chứ,nhưng em ít chịu thua lắm chị:)Dù em có cầm cây bài xấu nhất thì em cũng ko để thua,mà VSC là cây bài tốt thì lo gì chị nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Back