Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Mộc nhân khả năng M&A nữa quá, đi ngang khu đại quang minh của trường hải, thấy Cofico đã hiện lên bên phía đối diện.:18:
Du hí ngang qua Hồ Tràm, thấy Unicons treo Bảng mà khu đất vẫn đang nguyên sơ, có mỗi cái tường rào dài ngoằn... :24:
Tình hình anh Đơn vậy hả :1: Hồ tràm bọn Mỹ nó mới ký MoU thôi :19:
Mộc nhân là Pinnochio cơ mà :24:

Xin số kiểu này anh chê nhé nhé. :104: Phải maketing một chút nhé.
Em tẹt tẹt mấy ae quen mặt một tẹo mà Anh, nếu xin thật thì ai lại bô bô như thế. Chỉ có những người hoặc là hiểu về mệnh lý, hoặc là những người không tin vào mệnh lý thì mới bọc bọc cho em thôi...kkk... em đoán vại nên xin Sỉ luôn một lần...kkk

:24:
Bóng chuyền hơi kinh đới anh DG.
Hoàng Linh cung thủ đã kinh qua tài nghệ của Dungkq, gà tơ em nàm thao dám bà tám nữa. Trên VC thì chỉ có anh D.G, còn trên tvls thì có cụ H.U là cung thủ cần tham khảo thêm thôi ạ... :113:
@DarkGreen :Dungkq là em nhờ tư vấn về phong thuỷ thôi,chưa xem tử vi.
Nhờ 2 anh xem giúp,vì mình có cảm giác là tính khí mình càng ngày càng thấy ko hợp môn chứng này nữa :(-có cần gác kiếm chăng?
Giúp em năm hạn 49-53 sắp tới,cảm ơn các anh.

Em tẹt tẹt mấy ae quen mặt một tẹo mà Anh, nếu xin thật thì ai lại bô bô như thế. Chỉ có những người hoặc là hiểu về mệnh lý, hoặc là những người không tin vào mệnh lý thì mới bọc bọc cho em thôi...kkk... em đoán vại nên xin Sỉ luôn một lần...kkk
:24: Ặc.

Anh không hiểu Cào rồi. Xin chính là marketing đấy :10:. Trình cao nó phải thế :113:
Chỉ có chị là hiểu Cào thôi. Sinh ra em là cha mẹ em, nhưng người hiểu em chỉ có thể là chị thôi :21::21::21:

:21:

Phải kiểu bí hiểm, làm thế nào mà người ta tự đưa mới hay :24:.
Á đù =))) cái tám tự em hồi trc a DG có nhắc sơ zôi nói chung là rầu lắm số ko giàu đc :1smiley_vn24:, chỉ lụm bạc lẻ.
Khờ nhoé, xem số để hiểu là một chuyện, tư vấn cho đương số giảm risk tăng return lại là chuyện khác. Mặc dù Số đã an định khó tránh, nhưng nó vẫn có biên độ dao động nhất định (lý thuyết riêng của đn). Quan trọng hơn là yếu tố Nhân, lựa chọn biên độ trên hay dưới hay là ở khúc giữa :19:

Khờ nhoé, xem số để hiểu là một chuyện, tư vấn cho đương số giảm risk tăng return lại là chuyện khác. Mặc dù Số đã an định khó tránh, nhưng nó vẫn có biên độ dao động nhất định (lý thuyết riêng của đn). Quan trọng hơn là yếu tố Nhân, lựa chọn biên độ trên hay dưới hay là ở khúc giữa :19:
Hơ hơ, giống mình vại :10: Mình vẫn hay nói cuộc đời mỗi con người chạy loăng quăng trong 1 dải bolinger bands như chứng. Tùy con đường lựa chọn thì có thể lên BBs trên hay dưới :21:

Đùa chứ tính em cũng ko để tâm lắm, còn trẻ mà cứ quẩy thôi :105::105:.

@DarkGreen :Dungkq là em nhờ tư vấn về phong thuỷ thôi,chưa xem tử vi.
Nhờ 2 anh xem giúp,vì mình có cảm giác là tính khí mình càng ngày càng thấy ko hợp môn chứng này nữa :(-có cần gác kiếm chăng?
Giúp em năm hạn 49-53 sắp tới,cảm ơn các anh.
Em chưa đủ trình anh Hoang Linh ơi. Kính chuyển anh D.G vậy.
Em có xem qua 8 tự của anh rồi, ý kiến cá nhân là anh chơi Chứng tay trái, kinh doanh tay phải là hợp lý. Vận 45-49 thuận, vận 50 - 54 nên phòng thủ chủ động. Khả năng của em chỉ ở mức này thôi ạ, mong anh thông cảm! :1:

Đùa chứ tính em cũng ko để tâm lắm, còn trẻ mà cứ quẩy thôi :105::105:.
Hehe, cái này là tuỳ tâm. Nhưng có 1 câu thế này (quote nguyên trạng) : "Sống mà không vận dụng những khả năng của khoa chiêm tinh trong giai đoạn phát triển hiện nay của nó có nghĩa là sống như với tấm băng bịt kín hai mắt" :21:.
Cơ mà số hưởng hoặc đủ khả năng thì thôi cũng được. Chiêm tinh chỉ là 1 option bên ngoài :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back