Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em chào tuần mới cả nhà. Chúc một tuần vui vẻ trading hiệu quả,
Chị TTN ơi, chị mua nốt chố TRC trên bảng điện cho nó mất cung mất cả cầu luôn đi.:1:

Chào em, chúc em vui vẻ và sống khỏe :1::1::1::1::1:

ngành cao su cổ tức trả cao và đều đặn, giờ đang giai đoạn đáy

Rủi ro duy nhất và có tính thường trực là vốn nhà nước lớn quá... nghe nói các anh trên hút mủ cao su như vắt sữa bò... cứ hết nhiệm kỳ phải vài xe tải chở tiền nên chưa muốn nhả....

Rủi ro duy nhất và có tính thường trực là vốn nhà nước lớn quá... nghe nói các anh trên hút mủ cao su như vắt sữa bò... cứ hết nhiệm kỳ phải vài xe tải chở tiền nên chưa muốn nhả....
Đúng là có tình ý có khác, câu chữ ngọt ngào và đầy trách nhiệm :1:
Mình vào từ sáng sớm mà có thấy chúc vui khỏe gì đâu :21:

Cám ơn anh Cá. dạo vừa xong chắc anh Cá bận rộn trong Quy nhơn với Thanh hoá suốt. Thi hoa hậu hoành tráng quá. Thằng bé quen em làm team make up nói vui lắm, ở thích quá chị.
lâu lâu kg mua bán gì. sáng nay em vừa xuống tiền mua toàn bộ khối lượng TRC trên cột vol xong :1cool_byebye:

Đúng là có tình ý có khác, câu chữ ngọt ngào và đầy trách nhiệm :1:
Mình vào từ sáng sớm mà có thấy chúc vui khỏe gì đâu :21:
Chị lúc nào cũng vui khoẻ. em làm thân con trâu cày bục mặt suốt ngày nên các anh ấy động viên phong trào đấy chị ạ.
À chị chưa có ý kiến gì về TRC à chị.

Chị lúc nào cũng vui khoẻ. em làm thân con trâu cày bục mặt suốt ngày nên các anh ấy động viên phong trào đấy chị ạ.
À chị chưa có ý kiến gì về TRC à chị.
Chị nói bữa trước với Cào rồi mà. TRC đang được định giá rẻ theo BV cũng như giá trị tài sản thuần, tuy nhiên tiềm năng tăng trưởng trước mắt phụ thuộc hoàn toàn vào giá cao su, giá cao su lại phụ thuộc vào nguồn cung và 1 phần vào giá dầu. Khi người ta chưa mạnh tay phá bỏ vườn cây chuyển đổi cây trồng thì việc tăng giá mạnh là khó.

Chị nói bữa trước với Cào rồi mà. TRC đang được định giá rẻ theo BV cũng như giá trị tài sản thuần, tuy nhiên tiềm năng tăng trưởng trước mắt phụ thuộc hoàn toàn vào giá cao su, giá cao su lại phụ thuộc vào nguồn cung và 1 phần vào giá dầu. Khi người ta chưa mạnh tay phá bỏ vườn cây chuyển đổi cây trồng thì việc tăng giá mạnh là khó.
Quăng thêm lệnh 100K nữa đi chị ơi :3D_57::3D_57:

Tks anh.
Bản thân mình là chủ DN,thực tế mình chưa làm ăn với Vin nhưng mình có cậu em có làm nhà cung cấp cho Vin,chỉ phạm 1 lỗi nhỏ trong HĐ là ko đc cho hoa hồng cho nhân viên của Vin thôi là bị phạt rất nặng,họ đã đưa ra 2 Ls và ban Pháp chế của họ vào làm việc...Thế đấy,Vin có cả hàng trăm Ls,cả đội ngũ TC tài năng,quanh anh V có hàng trăm CA,còn Big4 nữa....Nếu anh là chủ 1 DN,anh muốn M&A DN khác cả 1000 tỷ,những thứ vớ vẩn nêu trên Media có dễ qua mặt anh ko?
TTF có 3 cđ chính,Vin,nhóm V.A.B,nhóm ô.Thành và Mười Đông Âu,...và cđ nhỏ khác...Nhóm ô.Thành và Mười Đ. đang lâm thế MG call và đang xoay sở TC để chiến...theo tui biết thì ô.M đang rao bán căn nhà trên N.C.Trứ,nhóm Ô.T thì đang xoay sở cầm cố đất...
Theo diễn tiến này,nếu kiểm soát được dòng tiền và dòng tiền này ko ảnh hưởng gì đến c/sống mình nếu chôn lâu thì cửa thắng rất cao và ko mất.Chỉ có rủi ro duy nhất là Vin muốn TTF thành Cty TNHH và huỷ niêm yết và mua lại với giá thấp?Nhưng với tính cách anh V ko thể làm bôi nhọ hình ảnh mình như vậy.
Vớ vỉn, hehe, Chính phủ Mỹ còn sai huống gì anh V.
À quên, chào ngày mới các ace! Tuần mới thắng lợi thăng hoa nhóe!

Cám ơn chị TTNl vậy chỗ TRC mua sáng nay em để cuối năm xem có được con gà ăn Tết kg vậy.:10:
mấy nay các anh chị bàn TTF nhiều quá, em xem chát nó kg khác gì cảm giác con bé nhà em bị kẹp trên cái trò chơi chờ đội kỹ thuật lên giải cứu ở Vin phú quốc
ps. trông ảnh thế thôi chứ ngoài cao ra phết. xuống con em bảo" Mèo ra mồ hôi tay ướt đẫm này" chắc sợ quá khổ thân.

Chúc TTN 1 tuần vui vẻ

Ngành cao su, như đã nói ở trên về mặt quản trị là vấn đề rất lớn

Do đó chưa thu hút được mấy quỹ đầu tư giải ngân

Cám ơn chị TTNl vậy chỗ TRC mua sáng nay em để cuối năm xem có được con gà ăn Tết kg vậy.:10:
mấy nay các anh chị bàn TTF nhiều quá, em xem chát nó kg khác gì cảm giác con bé nhà em bị kẹp trên cái trò chơi chờ đội kỹ thuật lên giải cứu ở Vin phú quốc
ps. trông ảnh thế thôi chứ ngoài cao ra phết. xuống con em bảo" Mèo ra mồ hôi tay ướt đẫm này" chắc sợ quá khổ thân.
Hôm nay cá nổi nên mèo lên bắt cá.
Hôm thứ sáu tóm mèo dậy sớm thì mèo lặn.
VC thật là vui và thú vị :10::21:

Status
Not open for further replies.
Back