Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Dịch giúp 3 chữ cái @HatienVF ơi, pím kiểu này chắc em phải kêu thêm ly cafe đá nữa may ra... tối trời mới có kết quả...
:102:
Nghiêm túc bửa giờ loanh hoanh có mấy cổ cơ bản đó, cũng là hàng của mấy anh chị em trên này giới thiệu , chứ không có hứng tìm cổ mới Cào ơi.
Thầy có thấy 1 chỗ thầy ấy cố tình viết sai chính tả ko ợ, liệu có phải là thiên cơ, để em luận tiếp, có mạnh mối sẽ hô lên ợ :cute_smiley3:

sóng nay thép chỉnh dầu phi
phi rồi lại chỉnh loanh quanh thép dầu
tiền trông thì chẳng bao nhiêu
nhưng mà được cái rẻ hơn rất nhiều
đầu tư cơ bản lên ngôi
pê e 5 chấm ngại cha thèng nào
xe gạch cũng chẳng kém ai
vườn lá xa dự quanh năm bốc đầu
:1cool_byebye::1cool_byebye::1cool_byebye:

@becks2367, @HatienVF, @TuanMinh
Thks anh em, dựa theo quan điểm của anh em, luận ra con này: NTP. Lý do:
- Anh zai cố tình viết sai chính tả ngay từ chữ thứ 3: "bữa" chứ không phải là "bửa". Do đó, em lưu lại hai chữ nghiêm túc, tức là: NTx. đoạn sau ảnh mô tả thêm: cổ cơ bản mà anh chị em từng khuyến nghị, chứ không phải cổ mới, nghĩa là cổ có FA đàng hoàng, rất quen thuộc... khả năng cao là NTL (Cá huynh từng pím) hoặc NTP (Blue huynh từng pím)... Cuối cùng, vác cái chart ra, thì em chốt lại con NTP, đúng style follow của anh zai bò kho...
Em xin được phép...nâng bi anh bò... :19:
Ps: Có 4 mã cần theo dõi là ace, htc, lhc, & ntp :106:

2 thầy za bắt tay ôm hôn thắm thiết đi ợ :2cool_after_boom:
hôm nọ thầy Đát pím từ giá 7.x mà em lại ko mua, đi đâm đầu mua Long Lợn, xin lỗi thầy... chân thành...:4smiley_vn4:
bai vào khiêng hô tôi mầu tím đêyy:1cool_look_down:, thứ 2 tới + 7% lại ỉ ôi :3cool_embarrassed:

Status
Not open for further replies.
Back