Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Tiền đấy vào con khác nó tăng không sao, chứ nó giảm nữa thì cảm giác "nhổ hoa trồng cỏ" cũng cay phết đấy. Mình trải nghiệm thường xuyên vụ này nên thấm thía lắm.
Em đã trải qua nên chỉ khắc phục là đừng nhìn lại mã mình đã bán, nếu xác định một đi không trở lại. Mã nào em bán rồi mà ko định rang lạc là em xóa khỏi danh mục trên bảng điện. Khỏi tiếc và tập trung cho mã hiện tại.

tài năng = thông minh 1% + luyện tập 99%

luyện tập là quen thui hiiiiii thay vì quăng câu ngâm cả đêm, giờ tập động tác : 1 nhảy xuống nước khi cá nổi, 2 thò tay chụp nó. kiểu anh Chim bói bắt cá ngưỡng mộ ghê :24::24::24:

làm được rồi thì có vụ được 50% như chơi
tui cũng đang tập anh Chim mà toàn trày da chóc vảy hông đây :4::4::4:
Bái phục nhất anh Chimnon vụ đứng tấn con thép. Bản thân em chắc khó bao giờ có thể như vậy được, hixx

2 ng này tình củm vãi
sáng nắng chiều mưa tối lại như.... chưa có gì
:3D_40:
Dạ,
Sau tất cả, chúng tôi vẫn là những Người Phụ Nữ tuyệt vời trong gia đình bé nhỏ của mình .
:1::1::1::1::1::1::1:
-------
Hôm nay là 1 ngày Thứ 6 đẹp

Last edited:
Dạ, anh chê thì em chịu thôi... cứ thích là nịnh, ai nói rì thì nói, miễn xèng đều đều là ổn... hihi...
Anh pím em con nào T10 tăng 30%, em quay sang nâng bi ngay & nuôn... hụ hụ
forward cho anh anh sẽ nâng bi mày. Vậy là mày hoà và vẫn có 30%
Thần tượng muốn lãi cả 2 đường thì tiếc gì 1 tn forward cho em ợ, thế là được 2 người nâng bị, thích thặc...
P/S: ...Tâm kị nhất hẹp hòi...

Nói thật là mỗi phương pháp chỉ phù hợp với khả năng và tính cách riêng của từng người thôi. Khác nhau cả về tư duy, kiến thức, thông tin và khả năng chịu đau... thì có học cũng khó thực hành.
like đoạn bôi đậm nhe. Còn cứ phải học rồi hành thì mới biết phương pháp đó có đem lại hiệu quả với bản thân hay ko chứ chị. Với lại 10 chiêu ko dùng được hết thì biết đâu dùng được 1-2 chiêu :1:

Chả mấy khi uy tín của anh zai @bokhoktx được nâng lên tầm cao mới... đề nghị anh em refresh inbox liên tục... chúng ta xếp thành vòng tròn: cùng hóng & cùng nâng nhau lên...
Hãy thể hiện, chỉ cần 3 chữ cái thôi anh zai ơi... Qui lô ve du... Haaaaaa
Thần tượng muốn lãi cả 2 đường thì tiếc gì 1 tn forward cho em ợ, thế là được 2 người nâng bị, thích thặc...
P/S: ...Tâm kị nhất hẹp hòi...

Chả mấy khi uy tín của anh zai @bokhoktx được nâng lên tầm cao mới... đề nghị anh em refresh inbox liên tục... chúng ta xếp thành vòng tròn: cùng hóng & cùng nâng nhau lên...
Hãy thể hiện, chỉ cần 3 chữ cái thôi anh zai ơi... Qui lô ve du... Haaaaaa
Nghiêm túc bửa giờ loanh hoanh có mấy cổ cơ bản đó, cũng là hàng của mấy anh chị em trên này giới thiệu , chứ không có hứng tìm cổ mới Cào ơi.

Dịch giúp 3 chữ cái @HatienVF ơi, pím kiểu này chắc em phải kêu thêm ly cafe đá nữa may ra... tối trời mới có kết quả...
:102:
"Nghiêm túc bửa giờ loanh hoanh có mấy cổ cơ bản đó, cũng là hàng của mấy anh chị em trên này giới thiệu , chứ không có hứng tìm cổ mới Cào ơi"
Phím ACE và HTC đó a Cào ới...tất tay:111:

Status
Not open for further replies.
Back